พบแล้ว 8 ยูนิต
428 m2
1 378 000 $
FQ27 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท 4A Botanica Forestique
  • 3 220 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 672 m2
  • 428 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
426 m2
1 394 000 $
FQ35 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท 4A Botanica Forestique
  • 3 273 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 720 m2
  • 426 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
425 m2
1 396 000 $
FQ19 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท 4A Botanica Forestique
  • 3 285 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 727 m2
  • 425 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
434 m2
1 397 000 $
FQ34 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท 4A Botanica Forestique
  • 3 218 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 695 m2
  • 434 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
433 m2
1 422 000 $
FQ13 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท 4A Botanica Forestique
  • 3 283 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 739 m2
  • 433 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
434 m2
1 444 000 $
FQ12 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท 4A Botanica Forestique
  • 3 327 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 772 m2
  • 434 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
440 m2
1 458 000 $
FQ15 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท 4A Botanica Forestique
  • 3 312 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 772 m2
  • 440 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
429 m2
1 508 000 $
FQ47 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท 4A Botanica Forestique
  • 3 514 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 894 m2
  • 429 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ