พบแล้ว 8 ยูนิต
336 m2
856 000 $
A2 วิลล่าที่มีสามห้องนอนแบบ A2 Botanica Louvre Villas
  • 2 546 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 436 m2
  • 336 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
336 m2
856 000 $
A3 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A3 Botanica Louvre Villas
  • 2 547 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 436 m2
  • 336 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
338 m2
868 000 $
A1 วิลล่าด้วยสามห้องนอนประเภท A1 Botanica Louvre Villas
  • 2 567 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 453 m2
  • 338 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
336 m2
881 000 $
A8 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A8 Botanica Louvre Villas
  • 2 622 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 489 m2
  • 336 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
335 m2
893 000 $
A5 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A5 Botanica Louvre Villas
  • 2 666 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 519 m2
  • 335 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
364 m2
969 000 $
A4 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A4 Botanica Louvre Villas
  • 2 661 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 560 m2
  • 364 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
371 m2
973 000 $
A7 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอนประเภท A7 Botanica Louvre Villas
  • 2 622 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 540 m2
  • 371 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
377 m2
982 000 $
A6 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอนประเภท A6 Botanica Louvre Villas
  • 2 604 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 535 m2
  • 377 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ