พบแล้ว 9 ยูนิต
660 m2
1 233 000 $
2 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 1 868 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 417 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 356 000 $
5 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 2 055 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 468 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 500 000 $
6 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 2 273 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 468 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 509 000 $
3 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 2 285 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 456 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 635 000 $
4 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 2 476 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 583 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
702 m2
1 645 000 $
8 วิลล่า 4 ห้องนอนประเภท A Botanica Modern Sea Karon
  • 2 344 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 429 m2
  • 702 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 647 000 $
9 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 2 495 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 772 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
660 m2
1 682 000 $
1 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B Botanica Modern Sea Karon
  • 2 548 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 598 m2
  • 660 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
702 m2
1 772 000 $
7 วิลล่า 4 ห้องนอนประเภท A Botanica Modern Sea Karon
  • 2 523 $/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 386 m2
  • 702 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ