พบแล้ว 6 ยูนิต
45 m2
167 000 €
S1604 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบ A1 Mercury Wyndham La vita
  • 3 698 € /m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
211 000 €
S4713 อพาร์ตเมนต์ดูเพล็กซ์แบบหนึ่งห้องนอน D1 Mercury Wyndham La vita
  • 3 689 € /m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 4
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
71 m2
263 000 €
S7707 อพาร์ทเมนท์แบบดูเพล็กซ์หนึ่งห้องนอนประเภท D5 Mercury Wyndham La vita
  • 3 704 € /m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 7
  • 71 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
72 m2
266 000 €
S6708 อพาร์ทเมนท์แบบดูเพล็กซ์หนึ่งห้องนอนประเภท D5 Mercury Wyndham La vita
  • 3 688 € /m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 6
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
328 000 €
S4709 อพาร์ตเมนต์ดูเพล็กซ์แบบ D2  Mercury Wyndham La vita
  • 3 680 € /m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 4
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
99 m2
366 000 €
S4712 อพาร์ตเมนต์ดูเพล็กซ์แบบ D4  Mercury Wyndham La vita
  • 3 691 € /m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 4
  • 99 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ