พบแล้ว 7 ยูนิต
556 m2
2 209 000 $
Viilla 12 วิลล่าที่มีสี่ปาร์ตี้ Lakelands Waterside Residences
  • 3 973 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 683 m2
  • 556 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
556 m2
2 231 000 $
Viilla 10 วิลล่าที่มีสี่ปาร์ตี้ Lakelands Waterside Residences
  • 4 012 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 676 m2
  • 556 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
556 m2
2 252 000 $
Viilla 9 วิลล่าที่มีสี่ปาร์ตี้ Lakelands Waterside Residences
  • 4 051 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 686 m2
  • 556 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
556 m2
2 298 000 $
Viilla 8 วิลล่าที่มีสี่ปาร์ตี้ Lakelands Waterside Residences
  • 4 133 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 695 m2
  • 556 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
556 m2
2 424 000 $
Viilla 5 วิลล่าที่มีสี่ปาร์ตี้ Lakelands Waterside Residences
  • 4 359 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 675 m2
  • 556 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
556 m2
2 424 000 $
Viilla 6 วิลล่าที่มีสี่ปาร์ตี้ Lakelands Waterside Residences
  • 4 359 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 683 m2
  • 556 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
556 m2
2 641 000 $
Villa 2 วิลล่าที่มีสี่ปาร์ตี้ Lakelands Waterside Residences
  • 4 750 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 705 m2
  • 556 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ