พบแล้ว 9 ยูนิต
61 m2
268 000 €
KKA108 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 4 385 € /m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
270 000 €
KKF115 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 4 411 € /m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
270 000 €
KKF116 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 4 411 € /m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
270 000 €
KKA107 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 4 411 € /m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
281 000 €
KKH102 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 4 596 € /m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
281 000 €
KKH105 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 4 596 € /m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
281 000 €
KKH106 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 4 596 € /m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
282 000 €
KKG109 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 4 623 € /m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
282 000 €
KKG110 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 4 623 € /m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ