พบแล้ว 7 ยูนิต
57 m2
227 000 $
ARH205 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BPLC1 The Title Adora
  • 3 969 $/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
230 000 $
ARH405 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BPLC1 The Title Adora
  • 4 030 $/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
256 000 $
ARB203 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BPLC1 The Title Adora
  • 4 491 $/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
258 000 $
ARB303 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BPLC1 The Title Adora
  • 4 522 $/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
272 000 $
ARB207 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BPLC1 The Title Adora
  • 4 768 $/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
274 000 $
ARB307 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BPLC1 The Title Adora
  • 4 799 $/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
276 000 $
ARB407 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BPLC1 The Title Adora
  • 4 830 $/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ