พบแล้ว 7 ยูนิต
365 m2
816 000 $ 775 000 $
MRK-15 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท A3 Mouana Residence
  • 2 122 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 520 m2
  • 365 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
332 m2
828 000 $ 787 000 $
MRK-21 วิลล่าพร้อมสี่ห้องนอนแบบ B1 Mouana Residence
  • 2 368 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 440 m2
  • 332 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
332 m2
828 000 $ 787 000 $
MRK-27 วิลล่า 4 ห้องนอนประเภท B2 Mouana Residence
  • 2 368 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 440 m2
  • 332 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
319 m2
862 000 $ 819 000 $
MRK-14 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท B4 Mouana Residence
  • 2 565 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 549 m2
  • 319 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
395 m2
969 000 $ 921 000 $
MRK-09 วิลล่าห้องนอนสี่ประเภท B6 Mouana Residence
  • 2 331 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 536 m2
  • 395 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
453 m2
1 028 000 $ 977 000 $
MRK-23 วิลล่ามีสี่ห้องนอนประเภท B7 Mouana Residence
  • 2 155 $/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 680 m2
  • 453 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ