พบแล้ว 9479 ยูนิต
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
A406 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
A410 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
A412 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B404 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B406 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B407 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B411 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B413 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B418 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B504 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B506 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B507 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B508 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B509 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B518 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B520 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B522 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B607 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B608 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B609 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B611 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B618 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B620 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B622 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B718 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B720 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B818 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B820 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B822 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B420 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
B422 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
C412 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
C414 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
C418 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
C420 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
C422 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
C504 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
C512 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
C514 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
C518 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
C520 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
C522 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
C604 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
C618 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
C712 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
C814 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 996 000 ฿ 2 907 000 ฿
A604 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 793 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
25 m2
2 910 000 ฿
20714 อพาร์ทเมนท์หนึ่งห้องนอนประเภท 1AM The Base Rise
  • 116 400 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 25 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 910 000 ฿
C613 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE SUITE The Origin Kathu - Patong
  • 103 929 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 910 000 ฿
C614 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE SUITE The Origin Kathu - Patong
  • 103 929 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
27 m2
2 910 000 ฿
C722 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE SUITE The Origin Kathu - Patong
  • 107 778 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 27 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
27 m2
2 920 000 ฿
A509 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน SMART LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 108 149 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 27 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
27 m2
2 920 000 ฿
A510 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน SMART LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 108 149 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 27 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
2 950 000 ฿
020708 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A The Base Bukit Phuket
  • 113 462 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
27 m2
2 950 000 ฿
A609 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน SMART LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 109 260 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 27 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
27 m2
2 950 000 ฿
A610 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน SMART LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 109 260 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 27 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
27 m2
2 950 000 ฿
A624 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน SMART LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 109 260 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 27 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
25 m2
2 960 000 ฿
A720 อพาร์ทเมนต์สตูดิโอ The Origin Kathu - Patong
  • 118 400 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 25 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 960 000 ฿
C713 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE SUITE The Origin Kathu - Patong
  • 105 715 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
2 960 000 ฿
C714 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE SUITE The Origin Kathu - Patong
  • 105 715 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ