พบแล้ว 9709 ยูนิต
28 m2
4 100 000 ฿ 3 895 000 ฿
C313 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 139 108 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 900 000 ฿
A825 ห้องสวีทแบบสองห้องนอน типа MASTER SUITE The Origin Kathu - Patong
  • 114 706 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 905 000 ฿
B214 อพาร์ตเมนท์สตูดิโอประเภท A1 Serene Condominium Phuket
  • 139 465 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 910 000 ฿
B703 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 910 000 ฿
B704 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 910 000 ฿
B709 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 910 000 ฿
030820 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1D The Base Bukit Phuket
  • 115 000 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 910 000 ฿
A715 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 910 000 ฿
A813 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 115 000 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
4 120 000 ฿ 3 914 000 ฿
B620 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 384 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
4 120 000 ฿ 3 914 000 ฿
B623 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 384 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
4 120 000 ฿ 3 914 000 ฿
B624 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 384 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
4 120 000 ฿ 3 914 000 ฿
B625 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 384 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
4 120 000 ฿ 3 914 000 ฿
B626 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 384 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
4 120 000 ฿ 3 914 000 ฿
B627 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 384 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 920 000 ฿
030816 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1D The Base Bukit Phuket
  • 115 295 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 920 000 ฿
030817 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1DM The Base Bukit Phuket
  • 115 295 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
3 920 000 ฿
1601 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท C Next point Condominium
  • 112 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
3 920 000 ฿
1603 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท C Next point Condominium
  • 112 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
3 920 000 ฿
1604 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท C Next point Condominium
  • 112 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
3 920 000 ฿
1605 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท C Next point Condominium
  • 112 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
3 920 000 ฿
1606 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท C Next point Condominium
  • 112 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
3 920 000 ฿
1610 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท C Next point Condominium
  • 112 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
3 920 000 ฿
1612 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท C Next point Condominium
  • 112 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
3 920 000 ฿
10716 อพาร์ตเมนต์ขนาด 1 ห้องนอนแบบ 1BM The Base Rise
  • 126 452 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
3 920 000 ฿
10717 ห้องพักแบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1B The Base Rise
  • 126 452 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 455 000 ฿ 3 921 000 ฿
VKC404 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 118 794 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 455 000 ฿ 3 921 000 ฿
VKC405 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 118 794 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 455 000 ฿ 3 921 000 ฿
VKC406 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 118 794 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 130 000 ฿ 3 924 000 ฿
C208 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 140 125 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 130 000 ฿ 3 924 000 ฿
C209 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 140 125 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 130 000 ฿ 3 924 000 ฿
C210 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 140 125 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 130 000 ฿ 3 924 000 ฿
C214 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 140 125 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 130 000 ฿ 3 924 000 ฿
C215 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 140 125 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 130 000 ฿ 3 924 000 ฿
C216 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 140 125 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 130 000 ฿ 3 924 000 ฿
C217 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 140 125 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
3 924 000 ฿
В 108 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 109 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 476 000 ฿ 3 939 000 ฿
VKC207 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 109 414 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 940 000 ฿
A826 ห้องสวีทแบบสองห้องนอน типа MASTER SUITE The Origin Kathu - Patong
  • 115 883 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
4 150 000 ฿ 3 943 000 ฿
B721 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 394 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
4 150 000 ฿ 3 943 000 ฿
B722 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 394 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
4 150 000 ฿ 3 943 000 ฿
B725 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 394 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
4 150 000 ฿ 3 943 000 ฿
B726 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 394 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
4 150 000 ฿ 3 943 000 ฿
B727 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 394 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 150 000 ฿ 3 943 000 ฿
B720 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 140 804 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 150 000 ฿ 3 943 000 ฿
B723 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 140 804 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 150 000 ฿ 3 943 000 ฿
B724 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 140 804 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
3 945 000 ฿
A205 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอแบบ A Enigma residence
  • 112 710 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
3 945 000 ฿
A204 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอแบบ A Enigma residence
  • 112 710 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 160 000 ฿ 3 952 000 ฿
C411 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 141 143 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 160 000 ฿ 3 952 000 ฿
C412 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 141 143 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 160 000 ฿ 3 952 000 ฿
C413 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 141 143 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 494 000 ฿ 3 956 000 ฿
VKD301 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 119 867 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 958 000 ฿
A204 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 116 387 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 958 000 ฿
A211 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 116 387 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 958 000 ฿
A201 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 116 387 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 958 000 ฿
A213 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 116 387 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 958 000 ฿
A214 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 116 387 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 958 000 ฿
A215 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 116 387 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 958 000 ฿
B205 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 116 387 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ