พบแล้ว 9716 ยูนิต
33 m2
4 714 000 ฿ 4 155 000 ฿
VKC513 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 125 888 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 160 000 ฿
20522 ห้องพักแบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1B The Base Rise
  • 130 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 728 000 ฿ 4 167 000 ฿
VKD601 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 126 252 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 737 000 ฿ 4 175 000 ฿
VKD410 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 126 500 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 742 000 ฿ 4 179 000 ฿
VKC804 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 126 637 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 742 000 ฿ 4 179 000 ฿
VKC805 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 126 637 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 742 000 ฿ 4 179 000 ฿
VKC806 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 126 637 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 400 000 ฿ 4 180 000 ฿
C322 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 149 286 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 400 000 ฿ 4 180 000 ฿
C323 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 149 286 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 400 000 ฿ 4 180 000 ฿
C305 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 139 334 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
4 190 000 ฿
10102 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2A Dcondo Reef Phuket
  • 83 800 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
4 190 000 ฿
30103 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2A Dcondo Reef Phuket
  • 80 577 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
33 m2
4 758 000 ฿ 4 195 000 ฿
VKC702 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 127 094 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 199 000 ฿
D807 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 127 226 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 430 000 ฿ 4 209 000 ฿
C425 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 145 121 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 212 000 ฿
В 301 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 117 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 212 000 ฿
В 303 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 117 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 212 000 ฿
В 305 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 117 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 212 000 ฿
В 321 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 117 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 781 000 ฿ 4 215 000 ฿
VKD602 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 127 704 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 781 000 ฿ 4 215 000 ฿
VKD603 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 127 704 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 781 000 ฿ 4 215 000 ฿
VKD611 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 127 704 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 782 000 ฿ 4 216 000 ฿
VKC613 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 127 734 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
4 440 000 ฿ 4 218 000 ฿
A724 อพาร์ตเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Origin Kata Phuket
  • 162 231 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
4 440 000 ฿ 4 218 000 ฿
A801 อพาร์ตเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Origin Kata Phuket
  • 162 231 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 219 000 ฿
C307 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 127 840 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 694 000 ฿ 4 225 000 ฿
CKH210 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท M The Title Coralina
  • 136 265 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 225 000 ฿
A401 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 124 251 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 225 000 ฿
A403 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 124 251 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 225 000 ฿
A406 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 124 251 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 225 000 ฿
A411 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 124 251 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 225 000 ฿
A413 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 124 251 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 225 000 ฿
A414 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 124 251 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 225 000 ฿
A415 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 124 251 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 225 000 ฿
B408 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 124 251 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 225 000 ฿
B414 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 124 251 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 225 000 ฿
B415 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 124 251 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 794 000 ฿ 4 227 000 ฿
VKD701 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 128 073 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 796 000 ฿ 4 229 000 ฿
VKC507 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 117 450 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
4 233 000 ฿
2311 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท B1 Next point Condominium
  • 94 050 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 815 000 ฿ 4 246 000 ฿
VKD207 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 128 640 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
27 m2
4 470 000 ฿ 4 247 000 ฿
A731 อพาร์ตเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Origin Kata Phuket
  • 157 278 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 27 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
4 470 000 ฿ 4 247 000 ฿
A824 อพาร์ตเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Origin Kata Phuket
  • 163 327 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
4 470 000 ฿ 4 247 000 ฿
A825 อพาร์ตเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Origin Kata Phuket
  • 163 327 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
4 470 000 ฿ 4 247 000 ฿
A826 อพาร์ตเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Origin Kata Phuket
  • 163 327 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
4 470 000 ฿ 4 247 000 ฿
A829 อพาร์ตเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Origin Kata Phuket
  • 163 327 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 820 000 ฿ 4 250 000 ฿
VKD510 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 128 779 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 250 000 ฿
20707 ห้องพักแบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1B The Base Rise
  • 137 097 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 825 000 ฿ 4 254 000 ฿
VKC802 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 128 907 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 832 000 ฿ 4 261 000 ฿
VKD204 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 118 353 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 263 000 ฿
ABA201 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 263 000 ฿
ABA202 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 263 000 ฿
ABA203 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 263 000 ฿
ABA204 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 263 000 ฿
ABA205 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 263 000 ฿
ABA206 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 263 000 ฿
ABA207 อพาร์ทเมนท์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BS The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 263 000 ฿
ABB116 อพาร์ทเมนต์แบบ 1BSX1 ห้องนอนเดียว The Title Artrio
  • 147 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ