พบแล้ว 9716 ยูนิต
33 m2
5 214 000 ฿
210 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอ Dominion Rawai
  • 158 000 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 215 000 ฿
P2720 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 226 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 215 000 ฿
P4715 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 179 828 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 215 000 ฿
P1707 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 226 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 215 000 ฿
P1714 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 173 834 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 215 000 ฿
P1721 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 226 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 215 000 ฿
P3714 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 179 828 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
5 490 000 ฿ 5 216 000 ฿
B216 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 127 208 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
5 490 000 ฿ 5 216 000 ฿
B616 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 127 208 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 217 000 ฿
D308 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 133 760 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 217 000 ฿
A403 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 133 760 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
111 m2
5 218 000 ฿
76 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 47 002 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 111 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
5 893 000 ฿ 5 218 000 ฿
VKC714 1 ห้องนอน L The Title Vivana - Kamala
  • 127 261 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 220 000 ฿
C107 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 116 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 222 000 ฿
F617 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 141 122 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
5 222 000 ฿
26 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 153 586 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 222 000 ฿
P1708 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 174 067 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 223 000 ฿
A611N อพาร์ตเมนต์ประเภท N แบบหนึ่งห้องนอน Aura condominium
  • 116 064 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 224 000 ฿
A504 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอแบบ A Enigma residence
  • 149 248 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 224 000 ฿
A505 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอแบบ A Enigma residence
  • 149 248 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 226 000 ฿
С 207 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 145 166 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
5 229 000 ฿
B103 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-C Enigma residence
  • 113 671 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
5 229 000 ฿
B104 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-C Enigma residence
  • 113 671 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
5 229 000 ฿
B107 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-C Enigma residence
  • 113 671 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 231 000 ฿
O-2521 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 163 454 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 231 000 ฿
O-2523 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 163 454 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 231 000 ฿
O-3515 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 168 726 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 231 000 ฿
O-3517 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 168 726 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 231 000 ฿
O-1515 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 163 454 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 231 000 ฿
O-1517 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 163 454 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 232 000 ฿
D709 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 137 684 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 234 000 ฿
D209 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 137 714 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 234 000 ฿
F317 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 137 714 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 234 000 ฿
F412 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 137 714 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 239 000 ฿
D712 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 137 865 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
5 917 000 ฿ 5 240 000 ฿
VKC615 1 ห้องนอน L The Title Vivana - Kamala
  • 127 791 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 240 000 ฿
P2605 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท A2 VIP Tropika
  • 174 660 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 240 000 ฿
P1603 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท A2 VIP Tropika
  • 174 660 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 240 000 ฿
A108 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 116 445 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
5 243 000 ฿
A305D อพาร์ตเมนต์ประเภท D แบบหนึ่งห้องนอน Aura condominium
  • 104 853 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 247 000 ฿
D212 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 138 077 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 248 000 ฿
С 501 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 145 761 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
5 250 000 ฿
A803 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท OCEAN SUITE The Origin Kathu - Patong
  • 111 703 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
35 m2
5 250 000 ฿
030319 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 150 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 250 000 ฿
030320 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 150 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
5 931 000 ฿ 5 252 000 ฿
VKC412 1 ห้องนอน L The Title Vivana - Kamala
  • 119 364 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 255 000 ฿
С 303 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 145 964 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 255 000 ฿
С 305 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 145 964 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
5 936 000 ฿ 5 258 000 ฿
VKC703 1 ห้องนอน L The Title Vivana - Kamala
  • 122 261 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 261 000 ฿
F711 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 134 875 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 540 000 ฿ 5 263 000 ฿
B709 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 131 575 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 269 000 ฿
D514 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 138 642 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
5 270 000 ฿
C212 อพาร์ตเมนต์ประเภท B1.3 แบบหนึ่งห้องนอน Siamese Bangtao
  • 114 566 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ