พบแล้ว 9716 ยูนิต
47 m2
7 633 000 ฿
P1616 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 162 405 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 681 000 ฿ 7 635 000 ฿
VKD205 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 127 244 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
8 486 000 ฿ 7 637 000 ฿
CKE101 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 155 852 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6070 m2
8 040 000 ฿ 7 638 000 ฿
A602 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 259 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 6070 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
46 m2
7 640 000 ฿
P1612 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 166 083 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 690 000 ฿ 7 643 000 ฿
VKC717 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 127 380 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
53 m2
7 645 000 ฿
A712 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท A4 Essence Residence
  • 144 246 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 645 000 ฿
B502 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 147 020 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 050 000 ฿ 7 648 000 ฿
C807 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 127 459 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 050 000 ฿ 7 648 000 ฿
C818 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 127 459 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 696 000 ฿ 7 648 000 ฿
VKD206 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 127 462 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
7 650 000 ฿
O-1609 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 170 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 650 000 ฿
O-1622 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 170 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 650 000 ฿
O-1623 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 170 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 650 000 ฿
O-1610 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 170 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 650 000 ฿
O-3509 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 170 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 650 000 ฿
O-3510 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 170 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 650 000 ฿
O-3622 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 170 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 650 000 ฿
O-3623 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 170 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
7 650 000 ฿
A105 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท B2.5-GF Siamese Bangtao
  • 125 410 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 060 000 ฿ 7 657 000 ฿
C521 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 127 617 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
47 m2
7 661 000 ฿
KKG504 อพาร์ทเมนต์สตูดิโอประเภท 1Bed-1BPMC The Title Katabello
  • 163 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 661 000 ฿
KKG601 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 163 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 661 000 ฿
KKG613 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 163 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 663 000 ฿
F112 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 186 900 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 668 000 ฿
P3620 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 170 397 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 668 000 ฿
H201 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 142 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 668 000 ฿
H202 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 142 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 673 000 ฿
B106 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 170 502 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 080 000 ฿ 7 676 000 ฿
C621 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 127 934 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
7 683 000 ฿
13 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท X1 Sunny Moon
  • 123 913 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 540 000 ฿ 7 686 000 ฿
CKD101 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 156 843 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
7 686 000 ฿
010617 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2A-1 The Base Cherngtalay
  • 128 100 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
36 m2
7 693 000 ฿
G-705 สตูดิโอมาตรฐานประเภท A Layan Green Park Phase 2
  • 213 690 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 693 000 ฿
F705 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 157 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 695 000 ฿
P2610 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 170 983 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 695 000 ฿
P1609 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 170 983 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 699 000 ฿
A804 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 163 799 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6000 m2
8 110 000 ฿ 7 705 000 ฿
B208 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 285 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6000 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
7 706 000 ฿
A803 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 171 233 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 708 000 ฿
KKG604 อพาร์ทเมนต์สตูดิโอประเภท 1Bed-1BPMC The Title Katabello
  • 164 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
71 m2
7 709 000 ฿
A505 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท E1 Arise Vibe
  • 108 578 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 71 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
7 710 000 ฿
030516 2 ห้องนอน 2A Rhea by Sansiri
  • 157 347 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 49 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 715 000 ฿
I610 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 157 431 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 715 000 ฿
A101 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 164 143 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
8 771 000 ฿ 7 716 000 ฿
VKC411 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 120 558 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
80 m2
7 721 000 ฿
14 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท X1 Sunny Moon
  • 96 509 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 80 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
7 722 000 ฿
2104 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 130 882 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
7 722 000 ฿
2106 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 130 882 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
7 722 000 ฿
2502 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 130 882 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 5
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 723 000 ฿
F403 ห้องชุดสองเตียงแบบ S The Title Serenity
  • 135 484 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 130 000 ฿ 7 724 000 ฿
C506 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 128 725 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 130 000 ฿ 7 724 000 ฿
C519 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 128 725 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6040 m2
8 130 000 ฿ 7 724 000 ฿
B219 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 279 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6040 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
7 724 000 ฿
D507 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B1 The Element by Anocha
  • 157 626 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 49 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ