พบแล้ว 9716 ยูนิต
85 m2
9 225 000 ฿
A716 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท G2 Arise Vibe
  • 108 530 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
72 m2
9 227 000 ฿
E404 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท E1 Babylon sky garden II
  • 128 140 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
9 232 000 ฿
20409 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1B CANVAS Cherngtalay
  • 188 409 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 240 000 ฿
MBF207 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 168 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 240 000 ฿
MBF208 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 168 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 240 000 ฿
MBF209 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 168 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
66 m2
9 240 000 ฿
KKG207 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนแบบ 2Bed-2BC The Title Katabello
  • 140 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
9 240 000 ฿
ABB513 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2BMC The Title Artrio
  • 140 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
9 240 000 ฿
H109 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 184 800 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
9 730 000 ฿ 9 244 000 ฿
B607 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 181 246 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
9 730 000 ฿ 9 244 000 ฿
B703 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 181 246 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
9 730 000 ฿ 9 244 000 ฿
B704 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 181 246 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
9 730 000 ฿ 9 244 000 ฿
B706 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 181 246 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
9 730 000 ฿ 9 244 000 ฿
B707 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 181 246 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
9 730 000 ฿ 9 244 000 ฿
B803 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 181 246 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
9 730 000 ฿ 9 244 000 ฿
B804 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 181 246 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
9 730 000 ฿ 9 244 000 ฿
B805 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 181 246 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
9 730 000 ฿ 9 244 000 ฿
B806 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 181 246 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
9 730 000 ฿ 9 244 000 ฿
B807 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 181 246 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
65 m2
9 245 000 ฿
A308 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 142 228 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 65 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 245 000 ฿
A309 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 154 080 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 245 000 ฿
A310 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 154 080 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
9 251 000 ฿
29 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท X1 Sunny Moon
  • 201 096 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
10 279 000 ฿ 9 251 000 ฿
CKG503 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 144 538 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 279 000 ฿ 9 251 000 ฿
CKG504 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 144 538 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 279 000 ฿ 9 251 000 ฿
CKC507 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 144 538 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 279 000 ฿ 9 251 000 ฿
CKD510 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 144 538 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 279 000 ฿ 9 251 000 ฿
CKE508 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 144 538 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 280 000 ฿ 9 252 000 ฿
CKB404 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 144 557 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
9 740 000 ฿ 9 253 000 ฿
C202 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 181 432 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 287 000 ฿ 9 259 000 ฿
CKA501 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 144 660 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 287 000 ฿ 9 259 000 ฿
CKA502 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 144 660 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 287 000 ฿ 9 259 000 ฿
CKA503 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 144 660 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
47 m2
9 260 000 ฿
H301 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 197 022 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 260 000 ฿
H302 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 197 022 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 260 000 ฿
H305 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 197 022 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 260 000 ฿
I104 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 197 022 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 260 000 ฿
I105 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 197 022 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 260 000 ฿
I106 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 197 022 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 260 000 ฿
I107 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 197 022 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 260 000 ฿
I301 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 197 022 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 260 000 ฿
I302 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 197 022 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 260 000 ฿
I303 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 197 022 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 260 000 ฿
I306 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 197 022 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 260 000 ฿
I307 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 197 022 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
63 m2
9 270 000 ฿
C307 ประเภท C The Liberty
  • 147 140 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 63 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
63 m2
9 270 000 ฿
D310 ประเภท C The Liberty
  • 147 140 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 63 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
91 m2
9 272 000 ฿
A604 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท F2 Arise Vibe
  • 101 891 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 91 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 280 000 ฿
B406/407 อพาร์ทเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท B The Ozone Signature Condominium
  • 145 000 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
9 280 000 ฿
1410 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Skypark Elara
  • 162 808 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 288 000 ฿
D415 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 172 000 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 288 000 ฿
D402 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 172 000 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 288 000 ฿
D403 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 172 000 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 288 000 ฿
D409 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 172 000 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 288 000 ฿
D410 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 172 000 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 288 000 ฿
D411 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 172 000 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 288 000 ฿
D412 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 172 000 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
66 m2
9 290 000 ฿
ABC307 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2BMC The Title Artrio
  • 140 758 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
9 290 000 ฿
ABC402 อพาร์ตเมนต์แบบ 2BM 2 ห้องนอน The Title Artrio
  • 140 758 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 290 000 ฿
030121 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 154 834 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ