พบแล้ว 9716 ยูนิต
60 m2
9 600 000 ฿
O-4422 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 600 000 ฿
O-3404 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 600 000 ฿
O-2422 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 600 000 ฿
O-3416 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 600 000 ฿
B506/507 อพาร์ทเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท B The Ozone Signature Condominium
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 600 000 ฿
O-1404 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
77 m2
9 604 000 ฿
A613L อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน Aura condominium
  • 124 725 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 77 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
80 m2
9 606 000 ฿
6 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท X1 Sunny Moon
  • 120 069 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 80 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 607 000 ฿
C606 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 160 115 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 675 000 ฿ 9 608 000 ฿
CKB503 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 150 113 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
67 m2
10 120 000 ฿ 9 614 000 ฿
C704 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SOCIETY SO Origin Kata Phuket
  • 143 493 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
55 m2
9 625 000 ฿
MBE703 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
10 702 000 ฿ 9 632 000 ฿
CKD608 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 150 491 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 702 000 ฿ 9 632 000 ฿
CKE603 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 150 491 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
9 640 000 ฿
1409 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 178 519 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 640 000 ฿
030408 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 160 667 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 640 000 ฿
030512 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 160 667 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
63 m2
9 649 000 ฿
C407 ประเภท C The Liberty
  • 153 146 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 63 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
63 m2
9 649 000 ฿
D410 ประเภท C The Liberty
  • 153 146 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 63 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 650 000 ฿
2204 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 178 704 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
9 650 000 ฿
C516 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B2.2 Siamese Bangtao
  • 134 028 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 651 000 ฿
P3408 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 160 840 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
9 651 000 ฿
P3102 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 163 575 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
9 651 000 ฿
P4102 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 163 575 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 4
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
95 m2
9 652 000 ฿
1418 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-E Next point Condominium
  • 101 592 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 95 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
34 m2
9 653 000 ฿
59 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท X1 Sunny Moon
  • 283 890 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 662 000 ฿
B414/415 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท C1 Serene Condominium Phuket
  • 161 034 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
9 666 000 ฿
106 อพาร์ตเมนต์ที่มีห้องนอนเดี่ยว Dominion Rawai
  • 182 378 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
9 672 000 ฿
C108 ประเภท F The Liberty
  • 134 325 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
9 672 000 ฿
C109 ประเภท F The Liberty
  • 134 325 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
9 672 000 ฿
C110 ประเภท F The Liberty
  • 134 325 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
9 672 000 ฿
C111 ประเภท F The Liberty
  • 134 325 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
10 190 000 ฿ 9 681 000 ฿
B203 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 189 814 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
10 190 000 ฿ 9 681 000 ฿
B204 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 189 814 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
10 190 000 ฿ 9 681 000 ฿
B205 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 189 814 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
10 190 000 ฿ 9 681 000 ฿
B206 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 189 814 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 682 000 ฿
A703 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 161 362 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
10 200 000 ฿ 9 690 000 ฿
A216 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนแบบ SO SERENE SO Lagoon Cherngtalay
  • 114 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 85 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
67 m2
10 200 000 ฿ 9 690 000 ฿
C804 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SOCIETY SO Origin Kata Phuket
  • 144 627 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
9 690 000 ฿
4403 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 186 347 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Orchid
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
73 m2
9 697 000 ฿
89 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท X1 Sunny Moon
  • 132 823 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 73 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
9 996 000 ฿ 9 697 000 ฿
B109 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท N Vibe Residence Karon
  • 142 592 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
70 m2
9 700 000 ฿
A204 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1-A Bamboo forest
  • 138 572 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 70 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
9 700 000 ฿
A207 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1.1-A Bamboo forest
  • 129 334 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 75 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
47 m2
9 700 000 ฿
F105 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 206 383 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 700 000 ฿
F106 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 206 383 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 700 000 ฿
F107 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 206 383 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
10 779 000 ฿ 9 701 000 ฿
CKB604 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 151 577 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 779 000 ฿ 9 701 000 ฿
CKB605 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 151 577 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 710 000 ฿
030322 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 161 834 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
72 m2
9 720 000 ฿
B210 อพาร์ตเมนต์แบบ A 2 ห้องนอน The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
72 m2
9 720 000 ฿
C207 อพาร์ตเมนต์แบบ A 2 ห้องนอน The Ozone Oasis Condominium
  • 135 000 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
9 720 000 ฿
1611 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 180 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 720 000 ฿
1612 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 180 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 720 000 ฿
1614 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 180 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 720 000 ฿
2606 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 180 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 720 000 ฿
2611 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 180 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 725 000 ฿
A107 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 162 069 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
9 730 000 ฿
1203 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Skypark Elara
  • 170 702 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
9 730 000 ฿
1204 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Skypark Elara
  • 170 702 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ