พบแล้ว 9716 ยูนิต
69 m2
10 395 000 ฿
O-3207 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 150 653 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
10 395 000 ฿
O-2206 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 150 653 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
10 395 000 ฿
O-3220 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 150 653 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
10 395 000 ฿
O-2219 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 150 653 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
10 395 000 ฿
O-1207 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 150 653 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
10 395 000 ฿
O-1220 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 150 653 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
10 395 000 ฿
O-4206 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 150 653 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
10 395 000 ฿
O-4219 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 150 653 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
105 m2
10 400 000 ฿
A501 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B6-A Bamboo forest
  • 99 048 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 105 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
74 m2
10 400 000 ฿
B206 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B3-B Bamboo forest
  • 140 541 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 74 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
10 400 000 ฿
F302 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 221 277 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
10 400 000 ฿
F303 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 221 277 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
10 400 000 ฿
F304 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 221 277 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
10 400 000 ฿
F305 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 221 277 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
10 400 000 ฿
F306 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 221 277 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
10 400 000 ฿
F307 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 221 277 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
10 401 000 ฿
E-303 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B3 AYANA Heights Seaview Residence
  • 182 472 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
65 m2
10 950 000 ฿ 10 403 000 ฿
B204 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SOCIETY SO Origin Kata Phuket
  • 160 039 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 65 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
63 m2
10 405 000 ฿
C607 ประเภท C The Liberty
  • 165 158 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 63 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
63 m2
10 405 000 ฿
D610 ประเภท C The Liberty
  • 165 158 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 63 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
10 410 000 ฿
2304 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 192 778 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
10 411 000 ฿
E-305 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B3 AYANA Heights Seaview Residence
  • 182 634 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
10 411 000 ฿
E-302 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B3 AYANA Heights Seaview Residence
  • 182 645 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
10 411 000 ฿
E-306 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B3 AYANA Heights Seaview Residence
  • 182 648 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
10 421 000 ฿
E-307 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B3 AYANA Heights Seaview Residence
  • 182 823 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
90 m2
10 440 000 ฿
В 406 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Sirius Condominium
  • 116 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
47 m2
10 450 000 ฿
F406 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 222 341 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
89 m2
11 913 000 ฿ 10 452 000 ฿
VKC216 เพนท์เฮาส์ 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 117 432 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
10 783 000 ฿ 10 460 000 ฿
BNB331 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 168 696 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
10 783 000 ฿ 10 460 000 ฿
BNH313 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 168 696 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
10 465 000 ฿
P4502 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 177 359 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
10 465 000 ฿
P3709 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 177 359 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
11 030 000 ฿ 10 479 000 ฿
B305 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SOCIETY SO Origin Kata Phuket
  • 158 766 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 500 000 ฿
ARB103 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BPLA The Title Adora
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 500 000 ฿
ARB104 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BPLA The Title Adora
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 500 000 ฿
O-3604 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 175 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
10 500 000 ฿
A206 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B3-A Bamboo forest
  • 125 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 84 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 500 000 ฿
O-3716 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 175 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
10 501 000 ฿
P2716 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 172 146 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 506 000 ฿
40202 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2CM CANVAS Cherngtalay
  • 175 100 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 524 000 ฿
B106 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 175 400 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 524 000 ฿
B107 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 175 400 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
10 532 000 ฿
C308 ประเภท F The Liberty
  • 146 265 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
10 532 000 ฿
C309 ประเภท F The Liberty
  • 146 265 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
10 532 000 ฿
C310 ประเภท F The Liberty
  • 146 265 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
10 532 000 ฿
C311 ประเภท F The Liberty
  • 146 265 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
100 m2
10 537 000 ฿
2213 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภทมุม-R7 Next point Condominium
  • 105 368 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
100 m2
10 537 000 ฿
2313 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภทมุม-R7 Next point Condominium
  • 105 368 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 3
  • 100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 548 000 ฿
40203 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2DM CANVAS Cherngtalay
  • 175 800 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 548 000 ฿
C103 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 175 800 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 558 000 ฿
20202 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2DM CANVAS Cherngtalay
  • 175 967 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
11 120 000 ฿ 10 564 000 ฿
B205 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SOCIETY SO Origin Kata Phuket
  • 160 061 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 578 000 ฿
P4501 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 176 298 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
10 578 000 ฿
P1501 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 173 408 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
67 m2
10 586 000 ฿
ARD204 อพาร์ทเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BM The Title Adora
  • 158 000 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 67 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 590 000 ฿
40303 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2CM CANVAS Cherngtalay
  • 176 500 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
10 590 000 ฿
2305 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Skypark Elara
  • 185 790 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
95 m2
10 598 000 ฿
1618 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-E Next point Condominium
  • 111 552 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 95 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
10 600 000 ฿
20312 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2A CANVAS Cherngtalay
  • 179 662 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
11 160 000 ฿ 10 602 000 ฿
B117 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท C2 Origin Residences Bangtao
  • 124 730 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ