พบแล้ว 9716 ยูนิต
96 m2
14 754 000 ฿
E404 ประเภท D The Liberty
  • 153 686 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
120 m2
14 777 000 ฿
105 อพาร์ตเมนต์คู่ประเภท X2 Sunny Moon
  • 123 139 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 120 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
98 m2
14 798 000 ฿
H316 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท 2BR-M The Title Heritage
  • 151 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 98 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
14 800 000 ฿
BSB210 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 197 334 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
14 800 000 ฿
BSB211 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 197 334 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
14 800 000 ฿
BSB212 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 197 334 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
14 810 000 ฿
5704 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2Cx-2 Skypark Celeste
  • 246 834 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
95 m2
14 820 000 ฿
G211 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท 2BR-M The Title Heritage
  • 156 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 95 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
114 m2
14 820 000 ฿
1701 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอนประเภท 3Bed-3A Laguna Lakeside 2
  • 130 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 114 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
79 m2
14 843 000 ฿
40309 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2E CANVAS Cherngtalay
  • 187 887 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 79 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
67 m2
14 850 000 ฿
3601  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 221 642 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
123 m2
14 858 000 ฿
45 อพาร์ตเมนต์คู่ประเภท X2 Sunny Moon
  • 120 791 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 123 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
81 m2
14 869 000 ฿
H-405 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท BC+ รุ่น 1 Layan Green Park Phase 2
  • 183 562 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 81 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
119 m2
14 882 000 ฿
F201 อพาร์ทเมนท์สามห้องนอนประเภท L The Title Serenity
  • 125 053 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 119 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
119 m2
14 882 000 ฿
F301 อพาร์ทเมนท์สามห้องนอนประเภท L The Title Serenity
  • 125 053 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 119 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
74 m2
14 903 000 ฿
K-704 อพาร์ตเมนท์หนึ่งห้องนอนประเภท B Layan Green Park Phase 2
  • 201 386 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 74 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
74 m2
14 903 000 ฿
K-705 อพาร์ตเมนท์หนึ่งห้องนอนประเภท B Layan Green Park Phase 2
  • 201 386 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 74 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
82 m2
14 906 000 ฿
20206 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2E-1 CANVAS Cherngtalay
  • 181 781 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 82 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
95 m2
14 914 000 ฿
C705 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Zero Bang Tao
  • 156 990 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • 95 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
14 919 000 ฿
80 อพาร์ตเมนต์คู่ประเภท X2 Sunny Moon
  • 261 734 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
14 929 000 ฿
BSA217 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 199 054 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
68 m2
14 940 000 ฿
6704 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 219 706 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 68 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
83 m2
14 949 000 ฿
H-106 อพาร์ทเมนต์แบบ BM 1 ห้องนอน Layan Green Park Phase 2
  • 180 100 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 83 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
83 m2
14 949 000 ฿
H-107 อพาร์ทเมนต์แบบ BM 1 ห้องนอน Layan Green Park Phase 2
  • 180 100 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 83 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
83 m2
14 949 000 ฿
H-109 อพาร์ทเมนต์แบบ BM 1 ห้องนอน Layan Green Park Phase 2
  • 180 100 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 83 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
98 m2
16 613 000 ฿ 14 952 000 ฿
CKH608 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2BPL-1 The Title Coralina
  • 152 569 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 98 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
99 m2
14 960 000 ฿
A610 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน Essence Residence
  • 151 112 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 99 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
97 m2
14 973 000 ฿
A601 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-E Enigma residence
  • 154 354 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 97 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
121 m2
16 924 000 ฿ 14 974 000 ฿
VKC509 ห้องนอน 2 ห้องพร้อมเพนท์เฮาส์ The Title Vivana - Kamala
  • 123 750 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 121 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
98 m2
14 994 000 ฿
C311 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท 2BR-M The Title Heritage
  • 153 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 98 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
98 m2
14 994 000 ฿
G309 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท 2BR-M The Title Heritage
  • 153 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 98 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
15 008 000 ฿
C-205 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 197 472 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
15 008 000 ฿
C-209 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 197 472 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
15 022 000 ฿
C-206 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 197 645 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
80 m2
15 032 000 ฿
30306 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2E CANVAS Cherngtalay
  • 187 900 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 80 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
15 069 000 ฿
BSA216 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 200 920 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
78 m2
15 095 000 ฿
10304 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2E CANVAS Cherngtalay
  • 193 526 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 78 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
83 m2
15 098 000 ฿
G-111 อพาร์ทเมนต์แบบ BM 1 ห้องนอน Layan Green Park Phase 2
  • 181 900 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 83 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
112 m2
15 100 000 ฿
A506 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท C-A Bamboo forest
  • 134 822 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 112 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
111 m2
15 100 000 ฿
B503 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท C-B Bamboo forest
  • 136 037 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 111 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
15 123 000 ฿
BSA317 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 201 640 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
67 m2
15 130 000 ฿
3509  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 225 821 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
76 m2
15 140 000 ฿
6401 ห้องสตูดิโอสองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 199 211 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
15 140 000 ฿
5408 ห้องสตูดิโอสองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 199 211 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Fern
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
132 m2
15 163 000 ฿
1702 เพนท์เฮาส์ 3 ห้องนอนประเภท DUPLEX-F Next point Condominium
  • 114 870 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 132 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
112 m2
15 180 000 ฿
A409 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท C1 Essence Residence
  • 135 536 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 112 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
127 m2
15 180 000 ฿
B701 อพาร์ตเมนต์แบบสองชั้น DUPLEX ประเภท D1 Essence Residence
  • 119 528 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 127 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
127 m2
15 180 000 ฿
B703 อพาร์ตเมนต์แบบสองชั้น DUPLEX ประเภท D1 Essence Residence
  • 119 528 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 127 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
127 m2
15 180 000 ฿
B705 อพาร์ตเมนต์แบบสองชั้น DUPLEX ประเภท D1 Essence Residence
  • 119 528 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 127 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
127 m2
15 180 000 ฿
B707 อพาร์ตเมนต์แบบสองชั้น DUPLEX ประเภท D1 Essence Residence
  • 119 528 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 127 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
15 187 000 ฿
BSB410 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 202 494 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
15 187 000 ฿
BSB411 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 202 494 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
15 187 000 ฿
BSB412 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 202 494 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
121 m2
17 166 000 ฿ 15 193 000 ฿
VKC609 ห้องนอน 2 ห้องพร้อมเพนท์เฮาส์ The Title Vivana - Kamala
  • 125 556 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 121 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
86 m2
15 200 000 ฿
B502 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท C1-B Bamboo forest
  • 176 745 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 86 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
111 m2
15 200 000 ฿
A507 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนแบบ C1-A Bamboo forest
  • 136 937 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 111 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
108 m2
15 206 000 ฿
A202 ประเภทเพนท์เฮาส์มุม The Liberty
  • 140 792 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 108 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
119 m2
15 252 000 ฿
F401 อพาร์ทเมนท์สามห้องนอนประเภท L The Title Serenity
  • 128 162 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 119 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
119 m2
15 252 000 ฿
F501 อพาร์ทเมนท์สามห้องนอนประเภท L The Title Serenity
  • 128 162 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 119 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ