พบแล้ว 9716 ยูนิต
33 m2
5 503 000 ฿
B705 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 166 730 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
5 505 000 ฿
84 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 144 845 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 211 000 ฿ 5 506 000 ฿
VKC712 1 ห้องนอน L The Title Vivana - Kamala
  • 125 119 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 507 000 ฿
С 702 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 152 957 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 507 000 ฿
С 704 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 152 957 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 510 000 ฿
B306 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 166 944 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 510 000 ฿
MBD401 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-M The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 510 000 ฿
MBC313 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1Bed-MC The Modeva
  • 166 950 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 131 000 ฿ 5 518 000 ฿
CKG206 ห้องสตูดิโอประเภท L The Title Coralina
  • 137 928 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 520 000 ฿
030108 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 157 715 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 520 000 ฿
030109 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 157 715 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 520 000 ฿
030112 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 157 715 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 520 000 ฿
030113 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 157 715 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
5 520 000 ฿
C112 อพาร์ตเมนต์ประเภท B1.3 แบบหนึ่งห้องนอน Siamese Bangtao
  • 120 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 520 000 ฿
C504 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 122 667 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 520 000 ฿
C505 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 122 667 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 520 000 ฿
C506 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 122 667 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 520 000 ฿
C507 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 122 667 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 524 000 ฿
F619 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 141 620 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 528 000 ฿
MBB609 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-M The Modeva
  • 167 491 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
110 m2
5 528 000 ฿
201 อพาร์ตเมนต์แบบมีสองห้องนอน Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 50 250 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 110 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
44 m2
5 528 000 ฿
204 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 125 625 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
5 528 000 ฿
205 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 125 625 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
5 528 000 ฿
217 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 125 625 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
5 528 000 ฿
218 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 125 625 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
5 528 000 ฿
219 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 125 625 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
5 528 000 ฿
220 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 125 625 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
5 528 000 ฿
318 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 125 625 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
5 528 000 ฿
319 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 125 625 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
5 528 000 ฿
320 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 125 625 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 529 000 ฿
С 607 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 153 558 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
5 530 000 ฿
A603 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท OCEAN SUITE The Origin Kathu - Patong
  • 117 660 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
47 m2
5 530 000 ฿
A617 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท OCEAN SUITE The Origin Kathu - Patong
  • 117 660 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
36 m2
5 535 000 ฿
B714 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท A The Ozone Oasis Condominium
  • 153 750 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 535 000 ฿
B715 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท A The Ozone Oasis Condominium
  • 153 750 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 535 000 ฿
B716 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท A The Ozone Oasis Condominium
  • 153 750 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 535 000 ฿
B717 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท A The Ozone Oasis Condominium
  • 153 750 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 535 000 ฿
B718 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท A The Ozone Oasis Condominium
  • 153 750 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 535 000 ฿
B719 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท A The Ozone Oasis Condominium
  • 153 750 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 535 000 ฿
B720 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท A The Ozone Oasis Condominium
  • 153 750 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 535 000 ฿
C702 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท A The Ozone Oasis Condominium
  • 153 750 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 535 000 ฿
C703 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท A The Ozone Oasis Condominium
  • 153 750 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 535 000 ฿
C704 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท A The Ozone Oasis Condominium
  • 153 750 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 535 000 ฿
C705 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท A The Ozone Oasis Condominium
  • 153 750 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 535 000 ฿
C706 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท A The Ozone Oasis Condominium
  • 153 750 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 535 000 ฿
C707 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท A The Ozone Oasis Condominium
  • 153 750 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
5 540 000 ฿
C313 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1.2 Siamese Bangtao
  • 117 873 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
5 712 000 ฿ 5 541 000 ฿
C317 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท C Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 98 942 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 712 000 ฿ 5 541 000 ฿
C324 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท C Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 98 942 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 712 000 ฿ 5 541 000 ฿
A201 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท C Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 98 942 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 712 000 ฿ 5 541 000 ฿
A202 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท C Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 98 942 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 712 000 ฿ 5 541 000 ฿
A203 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 98 942 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 712 000 ฿ 5 541 000 ฿
A206 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 98 942 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 712 000 ฿ 5 541 000 ฿
A302 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท C Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 98 942 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 712 000 ฿ 5 541 000 ฿
A314 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 98 942 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 712 000 ฿ 5 541 000 ฿
B201 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท C Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 98 942 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
5 712 000 ฿ 5 541 000 ฿
B202 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท C Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 98 942 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • 56 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ