พบแล้ว 9716 ยูนิต
44 m2
8 115 000 ฿ 7 871 000 ฿
BNF303 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BP ขนาดหนึ่งห้องนอน The Title Balcony
  • 178 880 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 872 000 ฿
G307 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 160 650 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 872 000 ฿
G308 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 160 650 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
7 873 000 ฿
I310 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 129 066 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
75 m2
7 874 000 ฿
A312M อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท M1 Aura condominium
  • 104 986 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 75 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 875 000 ฿
O-1709 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 175 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 875 000 ฿
O-1722 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 175 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 875 000 ฿
O-1723 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 175 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 875 000 ฿
O-3609 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 175 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 875 000 ฿
O-3610 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 175 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 875 000 ฿
O-3722 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 175 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 875 000 ฿
O-3723 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 175 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 290 000 ฿ 7 876 000 ฿
C806 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 131 259 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 290 000 ฿ 7 876 000 ฿
C819 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 131 259 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
8 756 000 ฿ 7 880 000 ฿
CKD103 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 160 811 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 756 000 ฿ 7 880 000 ฿
CKD109 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 160 811 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 756 000 ฿ 7 880 000 ฿
CKF115 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 160 811 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 756 000 ฿ 7 880 000 ฿
CKF116 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 160 811 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
7 880 000 ฿
G401 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท H3 Babylon sky garden II
  • 135 862 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • 58 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 889 000 ฿
E404 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 161 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 889 000 ฿
E507 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 161 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 894 000 ฿
P3719 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 175 409 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 896 000 ฿
KKG707 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 168 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
7 896 000 ฿
411 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภทมุม Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 141 000 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
7 896 000 ฿
421 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภทมุม Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 141 000 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
7 900 000 ฿
ABA116 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BLX 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 158 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 901 000 ฿
D206 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2 The Element by Anocha
  • 138 606 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
7 901 000 ฿
A206 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2 The Element by Anocha
  • 138 606 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
7 901 000 ฿
B206 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2 The Element by Anocha
  • 138 606 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
7 901 000 ฿
C206 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2 The Element by Anocha
  • 138 606 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
44 m2
8 147 000 ฿ 7 903 000 ฿
BNC307 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BP ขนาดหนึ่งห้องนอน The Title Balcony
  • 179 600 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 904 000 ฿
BSC108 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 183 814 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 987 000 ฿ 7 910 000 ฿
VKD405 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 131 834 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6050 m2
8 330 000 ฿ 7 914 000 ฿
B218 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 309 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6050 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
36 m2
7 917 000 ฿
K-708 สตูดิโอมาตรฐานประเภท A Layan Green Park Phase 2
  • 219 912 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 920 000 ฿
A708 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 152 308 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 920 000 ฿
B708 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 152 308 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
7 920 000 ฿
ARF101 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1BLA แบบหนึ่งห้องนอน The Title Adora
  • 165 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 921 000 ฿
P2709 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 176 012 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 921 000 ฿
P1709 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 176 012 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 002 000 ฿ 7 924 000 ฿
VKD406 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 132 060 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
7 927 000 ฿
B608 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน (ประเภท 1BR-E) Enigma residence
  • 134 354 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
8 173 000 ฿ 7 928 000 ฿
BNA308 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BP ขนาดหนึ่งห้องนอน The Title Balcony
  • 176 158 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 812 000 ฿ 7 931 000 ฿
CKB106 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 161 839 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 936 000 ฿
BSC105 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 184 559 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 936 000 ฿
BSC106 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 184 559 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 936 000 ฿
BSC113 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 184 559 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 938 000 ฿
D406 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 168 874 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 938 000 ฿
B402 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 162 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 938 000 ฿
B404 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 162 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 938 000 ฿
B617 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 162 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
7 943 000 ฿
G406 อพาร์ตเมนต์ประเภท H แบบหนึ่งห้องนอน Babylon sky garden II
  • 134 612 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
7 944 000 ฿
C807 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 132 392 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 370 000 ฿ 7 952 000 ฿
C820 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 132 525 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
47 m2
7 953 000 ฿
D204 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 169 201 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 954 000 ฿
404 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A2 Sea Heaven Phuket Naithon Phase 2.2
  • 189 381 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
7 955 000 ฿
F621 ห้องชุดสองเตียงแบบ S The Title Serenity
  • 137 152 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ