พบแล้ว 9716 ยูนิต
60 m2
8 660 000 ฿ 8 227 000 ฿
C218 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 137 117 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
8 232 000 ฿
CRA202 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน The Title Cielo
  • 147 000 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
8 235 000 ฿
B-109 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A1 Sunshine beach resort
  • 242 206 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 237 000 ฿
020312 ห้องชุดแบบ 2Am Pet สำหรับสองท่าน The Base Cherngtalay
  • 137 284 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 237 000 ฿
020313 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2A Pet The Base Cherngtalay
  • 137 284 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
8 493 000 ฿ 8 238 000 ฿
BNI202 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 164 750 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
8 493 000 ฿ 8 238 000 ฿
BNI205 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 164 750 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
8 493 000 ฿ 8 238 000 ฿
BNH209 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 164 750 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
34 m2
8 245 000 ฿
B-123 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A1 Sunshine beach resort
  • 242 500 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 254 000 ฿
B717 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 158 731 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 255 000 ฿
B701 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 158 739 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 255 000 ฿
B704 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 158 739 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 255 000 ฿
B707 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 158 739 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 255 000 ฿
B710 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 158 739 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 255 000 ฿
B713 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 158 739 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 255 000 ฿
B716 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 158 739 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 255 000 ฿
A702 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 158 739 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 255 000 ฿
A705 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 158 739 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 255 000 ฿
A707 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 158 739 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 255 000 ฿
A712 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 158 739 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 255 000 ฿
A718 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 158 739 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 255 000 ฿
A719 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 158 739 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6080 m2
8 690 000 ฿ 8 256 000 ฿
B601 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 358 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6080 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
48 m2
8 256 000 ฿
ARH104 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1BLA แบบหนึ่งห้องนอน The Title Adora
  • 172 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 260 000 ฿
C301 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท I Zero Bang Tao
  • 137 661 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
8 263 000 ฿
F202 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท L The Title Serenity
  • 135 456 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
8 265 000 ฿
ARB301 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 145 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 265 000 ฿
ARB302 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 145 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 265 000 ฿
ARC307 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 145 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 265 000 ฿
ARC308 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 145 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 265 000 ฿
ARI202 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 145 000 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 268 000 ฿
B204 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 159 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 383 000 ฿ 8 269 000 ฿
VKD705 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 137 802 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
8 527 000 ฿ 8 271 000 ฿
BNI305 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 165 410 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
8 527 000 ฿ 8 271 000 ฿
BNH309 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 165 410 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
8 536 000 ฿ 8 280 000 ฿
BNB217 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 159 227 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
48 m2
8 280 000 ฿
5609 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 172 500 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Fern
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
73 m2
8 281 000 ฿
C203 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 2BR-C Enigma residence
  • 113 436 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 73 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
8 281 000 ฿
B704 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 169 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 399 000 ฿ 8 283 000 ฿
VKD706 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 138 039 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
8 284 000 ฿
H314 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 169 050 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
74 m2
8 285 000 ฿
C205 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคน Enigma residence
  • 111 949 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 74 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
42 m2
8 293 000 ฿
C604 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน A3 The Element by Anocha
  • 197 443 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 730 000 ฿ 8 294 000 ฿
C307 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 138 225 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 730 000 ฿ 8 294 000 ฿
C318 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 138 225 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
8 300 000 ฿
C710 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 136 057 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
34 m2
8 300 000 ฿
B-122 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A1 Sunshine beach resort
  • 244 118 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
75 m2
8 300 000 ฿
A110 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B-A Bamboo forest
  • 110 667 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 75 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
8 300 000 ฿
A602 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท A1-A Bamboo forest
  • 197 620 ฿/m2
  • 6 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
71 m2
8 300 000 ฿
B110 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B-B Bamboo forest
  • 116 902 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 71 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
8 301 000 ฿
P2705 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 180 436 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
8 301 000 ฿
P1704 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 180 436 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 302 000 ฿
B205 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2 The Element by Anocha
  • 145 636 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
8 302 000 ฿
B306 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2 The Element by Anocha
  • 145 636 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
46 m2
8 306 000 ฿
P2706 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 180 556 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
8 306 000 ฿
P1705 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 180 556 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ