พบแล้ว 9709 ยูนิต
34 m2
3 570 000 ฿
B304 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 105 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 570 000 ฿
B307 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 105 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 570 000 ฿
B308 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 105 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 570 000 ฿
B309 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 105 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 570 000 ฿
B403 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 105 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 570 000 ฿
B404 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 105 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 570 000 ฿
B407 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 105 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 570 000 ฿
B408 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 105 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 570 000 ฿
B409 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 105 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 760 000 ฿ 3 572 000 ฿
C511 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 127 572 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 760 000 ฿ 3 572 000 ฿
C512 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 127 572 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 760 000 ฿ 3 572 000 ฿
C513 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 127 572 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
3 760 000 ฿ 3 572 000 ฿
C301 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Lagoon Cherngtalay
  • 137 385 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
3 760 000 ฿ 3 572 000 ฿
C802 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Lagoon Cherngtalay
  • 137 385 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
3 760 000 ฿ 3 572 000 ฿
C803 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Lagoon Cherngtalay
  • 137 385 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
3 577 000 ฿
A702B อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 1 ห้องนอน ประเภท B1 Aura condominium
  • 123 344 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
3 577 000 ฿
A703B อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 1 ห้องนอน ประเภท B1 Aura condominium
  • 123 344 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
3 577 000 ฿
A704B อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 1 ห้องนอน ประเภท B1 Aura condominium
  • 123 344 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
3 577 000 ฿
A717B อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 1 ห้องนอน ประเภท B1 Aura condominium
  • 123 344 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
3 577 000 ฿
A718B อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 1 ห้องนอน ประเภท B1 Aura condominium
  • 123 344 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
3 577 000 ฿
A719B อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 1 ห้องนอน ประเภท B1 Aura condominium
  • 123 344 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
3 580 000 ฿
A506 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 111 875 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
3 580 000 ฿
A527 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 111 875 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
3 770 000 ฿ 3 582 000 ฿
C804 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Lagoon Cherngtalay
  • 137 750 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
3 590 000 ฿
A722 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงเดี่ยวประเภท LIVING SUITE The Origin Kathu - Patong
  • 123 794 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
3 590 000 ฿
B205 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 115 807 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2660 m2
3 780 000 ฿ 3 591 000 ฿
B317 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 350 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2660 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
3 600 000 ฿
010709 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Base Bukit Phuket
  • 120 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
3 790 000 ฿ 3 601 000 ฿
C202 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Lagoon Cherngtalay
  • 138 481 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
3 790 000 ฿ 3 601 000 ฿
C203 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Lagoon Cherngtalay
  • 138 481 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
3 800 000 ฿ 3 610 000 ฿
A715 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 276 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2660 m2
3 810 000 ฿ 3 620 000 ฿
B417 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 361 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2660 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
3 810 000 ฿ 3 620 000 ฿
C204 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Lagoon Cherngtalay
  • 139 212 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
3 620 000 ฿
A507 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 116 775 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
3 620 000 ฿
A606 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 113 125 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
3 620 000 ฿
A627 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 113 125 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
3 620 000 ฿
A805 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 113 125 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
3 620 000 ฿
C828 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 113 125 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
3 620 000 ฿
A426 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท MASTER LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 113 125 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 125 000 ฿ 3 623 000 ฿
VKC408 1 ห้องนอน ขนาดเล็ก The Title Vivana - Kamala
  • 120 764 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
3 820 000 ฿ 3 629 000 ฿
C401 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Lagoon Cherngtalay
  • 139 577 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 820 000 ฿ 3 629 000 ฿
C509 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 129 608 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 820 000 ฿ 3 629 000 ฿
C510 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 129 608 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 820 000 ฿ 3 629 000 ฿
C514 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 129 608 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 820 000 ฿ 3 629 000 ฿
C515 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 129 608 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 820 000 ฿ 3 629 000 ฿
C516 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 129 608 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 820 000 ฿ 3 629 000 ฿
C517 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 129 608 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
27 m2
3 630 000 ฿
010730 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A The Base Bukit Phuket
  • 134 445 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 27 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
3 630 000 ฿
A526 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 113 438 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
3 630 000 ฿
C804 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 117 097 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
3 630 000 ฿
C805 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 117 097 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
3 630 000 ฿
C806 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 117 097 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 830 000 ฿ 3 639 000 ฿
C611 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 129 947 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 830 000 ฿ 3 639 000 ฿
C612 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 129 947 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
3 830 000 ฿ 3 639 000 ฿
C302 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Lagoon Cherngtalay
  • 139 943 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
3 830 000 ฿ 3 639 000 ฿
C303 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Lagoon Cherngtalay
  • 139 943 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
3 640 000 ฿
A727 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน SMART LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 113 750 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
26 m2
3 840 000 ฿ 3 648 000 ฿
C304 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Lagoon Cherngtalay
  • 140 308 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 26 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
25 m2
3 650 000 ฿
20702 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1A The Base Rise
  • 146 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 25 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
3 650 000 ฿
A607 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 117 742 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ