พบแล้ว 9716 ยูนิต
57 m2
9 733 000 ฿
C605 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2 The Element by Anocha
  • 170 746 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
8520 m2
10 250 000 ฿ 9 738 000 ฿
A516 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนแบบ SO SERENE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 143 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 8520 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
9 773 000 ฿
B604 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 180 978 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
B202 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
B203 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
B204 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
B205 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
B207 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
B208 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
B209 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
B213 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
C201 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
C202 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
C203 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
C204 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
C205 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
C206 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
D201 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
D202 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
D204 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
D205 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
D206 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
D209 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
A203 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
A205 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
A206 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
A208 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
E202 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
E203 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
E205 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
E206 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
E207 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
E208 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
E209 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
E210 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
9 783 000 ฿
E211 ประเภท B The Liberty
  • 141 777 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
8520 m2
10 300 000 ฿ 9 785 000 ฿
A316 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนแบบ SO SERENE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 149 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 8520 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
9 789 000 ฿
F208 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-Plus The Title Heritage
  • 165 900 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
9 790 000 ฿
20201 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2CM CANVAS Cherngtalay
  • 165 933 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
9 796 000 ฿
E304 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-Plus The Title Heritage
  • 158 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
10 888 000 ฿ 9 799 000 ฿
CKB603 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 153 110 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
72 m2
9 800 000 ฿
B207 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1.1-B Bamboo forest
  • 136 112 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
9 800 000 ฿
B302 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1-B Bamboo forest
  • 148 485 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 66 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
65 m2
9 800 000 ฿
B303 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1-B Bamboo forest
  • 150 770 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 65 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
9 800 000 ฿
B304 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1-B Bamboo forest
  • 158 065 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
80 m2
9 800 000 ฿
B408 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B-B Bamboo forest
  • 122 500 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 80 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
9 820 000 ฿
2203 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Skypark Elara
  • 172 281 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
9 821 000 ฿
CRB102 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน The Title Cielo
  • 161 000 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
85 m2
10 340 000 ฿ 9 823 000 ฿
A616 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนแบบ SO SERENE SO Lagoon Cherngtalay
  • 115 565 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 85 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 846 000 ฿
A402 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 164 099 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
9 858 000 ฿
B511 ประเภท A The Liberty
  • 159 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
9 858 000 ฿
B512 ประเภท A The Liberty
  • 159 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
9 858 000 ฿
A504 ประเภท A The Liberty
  • 159 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
97 m2
9 859 000 ฿
1509 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-F Next point Condominium
  • 101 632 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 97 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
9 860 000 ฿
010116 2 ห้องนอน 2A Rhea by Sansiri
  • 193 334 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
9 867 000 ฿
P3510 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 167 224 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 867 000 ฿
313 ห้องชุดสำหรับสองคน Dominion Rawai
  • 154 162 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
10 390 000 ฿ 9 871 000 ฿
A416 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนแบบ SO SERENE SO Lagoon Cherngtalay
  • 116 124 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 85 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 176 000 ฿ 9 871 000 ฿
B506 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท N Vibe Residence Karon
  • 154 232 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 873 000 ฿
A602 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-F Enigma residence
  • 154 251 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ