พบแล้ว 9716 ยูนิต
60 m2
9 900 000 ฿
O-4522 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 900 000 ฿
O-2522 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
9 900 000 ฿
1601 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Skypark Elara
  • 173 685 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
9 900 000 ฿
1610 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Skypark Elara
  • 173 685 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 900 000 ฿
F102 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 210 639 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 900 000 ฿
F103 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 210 639 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 900 000 ฿
F104 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 210 639 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
9 900 000 ฿
2607 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Skypark Elara
  • 173 685 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
78 m2
9 900 000 ฿
C204 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท C4-C Bamboo forest
  • 126 924 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 78 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 900 000 ฿
O-1516 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
10 430 000 ฿ 9 909 000 ฿
A716 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนแบบ SO SERENE SO Lagoon Cherngtalay
  • 116 571 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 85 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
53 m2
10 430 000 ฿ 9 909 000 ฿
B508 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 186 953 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 53 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
53 m2
10 430 000 ฿ 9 909 000 ฿
B708 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 186 953 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • 53 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
67 m2
9 916 000 ฿
ABA115 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ 2BMAC The Title Artrio
  • 148 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 67 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
10 440 000 ฿ 9 918 000 ฿
C301 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 190 731 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 920 000 ฿
B606/607 อพาร์ทเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท B The Ozone Signature Condominium
  • 155 000 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
9 946 000 ฿
E-205 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 171 473 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 58 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 950 000 ฿
E202 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 211 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 950 000 ฿
E203 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 211 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 950 000 ฿
E204 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 211 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 950 000 ฿
E205 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 211 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 950 000 ฿
E206 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 211 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
9 950 000 ฿
E207 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 211 703 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
465 m2
9 950 000 ฿
E408 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 21 398 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 465 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 952 000 ฿
P3508 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 165 867 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
71 m2
9 954 000 ฿
S7707 อพาร์ทเมนท์แบบดูเพล็กซ์หนึ่งห้องนอนประเภท D5 Mercury Wyndham La vita
  • 140 198 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 7
  • 71 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
55 m2
10 272 000 ฿ 9 964 000 ฿
BNC106 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 181 155 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 55 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
9 982 000 ฿
E305 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-Plus The Title Heritage
  • 161 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
9 988 000 ฿
L-713 อพาร์ตเมนต์ขนาดหนึ่งห้องนอนมาตรฐาน Layan Green Park Phase 1
  • 221 956 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 990 000 ฿
D501 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 185 000 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 990 000 ฿
D506 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 185 000 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 990 000 ฿
D510 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 185 000 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 990 000 ฿
O-3516 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 166 500 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
9 990 000 ฿
В 306 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Sirius Condominium
  • 111 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
53 m2
10 520 000 ฿ 9 994 000 ฿
B608 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 188 567 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 53 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
10 520 000 ฿ 9 994 000 ฿
C302 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 195 961 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 997 000 ฿
413 ห้องชุดสำหรับสองคน Dominion Rawai
  • 156 190 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
87 m2
10 000 000 ฿
A508 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B-A Bamboo forest
  • 114 943 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 87 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
80 m2
10 000 000 ฿
A219 อพาร์ตเมนต์สี่คนประเภท B2.3A Siamese Bangtao
  • 125 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 80 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
10 530 000 ฿ 10 004 000 ฿
A816 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนแบบ SO SERENE SO Lagoon Cherngtalay
  • 117 689 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 85 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
10 007 000 ฿
E-204 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 172 523 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 58 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
85 m2
10 540 000 ฿ 10 013 000 ฿
B208 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท C2 Origin Residences Bangtao
  • 117 800 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
10 018 000 ฿
E-203 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 172 711 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 58 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 020 000 ฿
ARI102 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BPLA The Title Adora
  • 167 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
65 m2
10 550 000 ฿ 10 023 000 ฿
B802 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SOCIETY SO Origin Kata Phuket
  • 154 193 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 65 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
65 m2
10 550 000 ฿ 10 023 000 ฿
B803 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SOCIETY SO Origin Kata Phuket
  • 154 193 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 65 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
63 m2
10 027 000 ฿
C507 ประเภท C The Liberty
  • 159 152 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 63 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
63 m2
10 027 000 ฿
D510 ประเภท C The Liberty
  • 159 152 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 63 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
10 029 000 ฿
E-202 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 172 899 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 58 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
10 560 000 ฿ 10 032 000 ฿
C304 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 192 924 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
10 049 000 ฿
O-2109 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 145 631 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
10 049 000 ฿
O-4112 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 145 631 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
72 m2
10 052 000 ฿
S6708 อพาร์ทเมนท์แบบดูเพล็กซ์หนึ่งห้องนอนประเภท D5 Mercury Wyndham La vita
  • 139 612 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 6
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 062 000 ฿
B705 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 167 700 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
74 m2
10 071 000 ฿
C705 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคน Enigma residence
  • 136 095 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 74 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ