พบแล้ว 9716 ยูนิต
91 m2
10 700 000 ฿
C304 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท C4-C Bamboo forest
  • 117 583 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 91 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
65 m2
11 050 000 ฿ 10 719 000 ฿
A214 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท N Vibe Residence Karon
  • 164 900 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 65 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
65 m2
11 050 000 ฿ 10 719 000 ฿
A201 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท N Vibe Residence Karon
  • 164 900 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 65 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
10 720 000 ฿
2103 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 198 519 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 742 000 ฿
O-4319 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 155 674 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 742 000 ฿
A608 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 179 025 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
10 742 000 ฿
O-2306 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 155 674 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
10 742 000 ฿
O-3307 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 155 674 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
10 742 000 ฿
O-2319 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 155 674 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
10 742 000 ฿
O-3320 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 155 674 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
10 742 000 ฿
O-1307 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 155 674 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
10 742 000 ฿
O-1320 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 155 674 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
10 742 000 ฿
O-4306 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 155 674 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
11 310 000 ฿ 10 745 000 ฿
B707 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท C2 Origin Residences Bangtao
  • 126 406 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
68 m2
11 949 000 ฿ 10 754 000 ฿
CKG103 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 158 146 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
68 m2
11 949 000 ฿ 10 754 000 ฿
CKG104 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 158 146 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
68 m2
11 949 000 ฿ 10 754 000 ฿
CKD110 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 158 146 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
68 m2
11 949 000 ฿ 10 754 000 ฿
CKE108 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 158 146 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
10 760 000 ฿
A209G อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท G Aura condominium
  • 112 082 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 96 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
59 m2
10 764 000 ฿
P4602 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 182 426 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
10 764 000 ฿
P1602 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 176 445 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
65 m2
11 115 000 ฿ 10 782 000 ฿
A301 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท N Vibe Residence Karon
  • 165 871 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 65 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
43 m2
10 784 000 ฿
A1-109 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท D Sunshine beach resort
  • 250 777 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A1
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
10 790 000 ฿
40211 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2D CANVAS Cherngtalay
  • 182 882 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 800 000 ฿
O-1816 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 180 000 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 800 000 ฿
B206 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 180 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 800 000 ฿
C203 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 180 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 800 000 ฿
C205 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 180 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 800 000 ฿
C207 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 180 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 800 000 ฿
C208 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 180 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 800 000 ฿
C209 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 180 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 800 000 ฿
C213 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 180 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 800 000 ฿
C214 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 180 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 800 000 ฿
O-3816 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 180 000 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
10 800 000 ฿
В 506 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Sirius Condominium
  • 120 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 800 000 ฿
D204 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 180 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 800 000 ฿
D205 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 180 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 800 000 ฿
D207 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 180 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
10 810 000 ฿
1403 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Skypark Elara
  • 189 650 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
10 820 000 ฿
E314 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-Plus The Title Heritage
  • 169 050 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 64 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
12 057 000 ฿ 10 852 000 ฿
CKG105 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 159 575 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
68 m2
12 057 000 ฿ 10 852 000 ฿
CKC108 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 159 575 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
68 m2
12 057 000 ฿ 10 852 000 ฿
CKD108 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 159 575 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
68 m2
12 057 000 ฿ 10 852 000 ฿
CKE103 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 159 575 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
12 360 000 ฿ 10 855 000 ฿
VKC416 เพนท์เฮาส์ 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 121 957 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
10 858 000 ฿
F-204 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 190 492 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
10 869 000 ฿
F-203 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 190 671 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
10 869 000 ฿
F-205 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 190 675 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
10 879 000 ฿
F-202 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 190 853 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
10 879 000 ฿
F-206 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 190 857 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 881 000 ฿
P4601 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 181 335 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
10 881 000 ฿
P1601 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 178 363 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
10 890 000 ฿
F-207 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 191 040 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
66 m2
11 230 000 ฿ 10 893 000 ฿
BNH113 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 165 046 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
10 895 000 ฿
40407 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2A-1 CANVAS Cherngtalay
  • 184 662 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
87 m2
10 900 000 ฿
A305 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2-A Bamboo forest
  • 125 288 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 87 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
65 m2
11 245 000 ฿ 10 908 000 ฿
A414 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท N Vibe Residence Karon
  • 167 811 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 65 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 909 000 ฿
P2522 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 181 815 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 909 000 ฿
P1622 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 181 815 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
10 910 000 ฿
A209 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2.1 Siamese Bangtao
  • 129 881 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ