พบแล้ว 9716 ยูนิต
69 m2
11 032 000 ฿
E505 ประเภท B The Liberty
  • 159 876 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 032 000 ฿
E506 ประเภท B The Liberty
  • 159 876 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 040 000 ฿
D104 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 160 000 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 040 000 ฿
D105 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 160 000 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 040 000 ฿
D108 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 160 000 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 040 000 ฿
D109 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 160 000 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 040 000 ฿
D110 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 160 000 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 040 000 ฿
D111 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 160 000 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 040 000 ฿
D112 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 160 000 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
11 044 000 ฿
A612 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท C Serene Condo Layan
  • 153 389 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
11 044 000 ฿
B604 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท C Serene Condo Layan
  • 153 389 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
11 044 000 ฿
B613 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท C Serene Condo Layan
  • 153 389 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
11 398 000 ฿ 11 056 000 ฿
BNA206 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 178 312 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
12 583 000 ฿ 11 056 000 ฿
VKC516 เพนท์เฮาส์ 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 124 220 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
68 m2
12 286 000 ฿ 11 058 000 ฿
CKB103 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 162 609 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
11 063 000 ฿
P2703 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 181 346 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
11 063 000 ฿
P4702 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 187 493 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
11 063 000 ฿
P1702 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 181 346 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
11 063 000 ฿
P3703 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 187 493 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
11 074 000 ฿
30204 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 CANVAS Cherngtalay
  • 187 695 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
11 088 000 ฿
O-4406 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 160 696 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
11 088 000 ฿
O-4419 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 160 696 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
11 088 000 ฿
O-2419 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 160 696 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
11 088 000 ฿
O-3407 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 160 696 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
11 088 000 ฿
O-3420 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 160 696 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
11 088 000 ฿
O-1407 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 160 696 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
11 088 000 ฿
O-1420 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 160 696 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
93 m2
11 100 000 ฿
B305 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B2-B Bamboo forest
  • 119 355 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 93 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
94 m2
11 100 000 ฿
C305 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท C4-C Bamboo forest
  • 118 086 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 94 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
89 m2
11 100 000 ฿
C404 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท C4-C Bamboo forest
  • 124 720 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
11 466 000 ฿ 11 122 000 ฿
BNA306 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 179 376 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
11 138 000 ฿
2508 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-A Next point Condominium
  • 125 141 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 5
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
11 138 000 ฿
2510 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-A Next point Condominium
  • 125 141 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 5
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
68 m2
11 139 000 ฿
G210 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 163 800 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
68 m2
11 139 000 ฿
H211 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 163 800 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
68 m2
11 139 000 ฿
H212 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 163 800 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
11 140 000 ฿
D103 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 161 450 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 140 000 ฿
D106 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 161 450 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 140 000 ฿
D107 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 161 450 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 140 000 ฿
D113 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 161 450 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
75 m2
11 730 000 ฿ 11 144 000 ฿
B701 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SOCIETY SO Origin Kata Phuket
  • 148 580 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
11 160 000 ฿
В 607 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Sirius Condominium
  • 124 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
11 172 000 ฿
51+52 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B Surin Sands Condo
  • 147 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 76 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
11 183 000 ฿
P4701 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 186 373 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
11 183 000 ฿
P1701 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 183 317 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
86 m2
11 200 000 ฿
A212 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B2.2 Siamese Bangtao
  • 130 233 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 86 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
93 m2
11 200 000 ฿
B306 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B2-B Bamboo forest
  • 120 431 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 93 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
81 m2
11 205 000 ฿
B712 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 138 334 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 81 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
81 m2
11 205 000 ฿
C709 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 138 334 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 81 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
81 m2
11 205 000 ฿
C719 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคนประเภท B The Ozone Oasis Condominium
  • 138 334 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 81 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
11 212 000 ฿
P2622 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 186 866 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
11 212 000 ฿
P2721 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 186 866 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
11 212 000 ฿
P1722 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 186 866 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
12 761 000 ฿ 11 217 000 ฿
VKC616 เพนท์เฮาส์ 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 126 029 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
11 810 000 ฿ 11 220 000 ฿
B801 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SOCIETY SO Origin Kata Phuket
  • 149 594 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
11 227 000 ฿
H611 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 170 100 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
11 227 000 ฿
H411 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 170 100 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
11 241 000 ฿
A609G อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท G Aura condominium
  • 117 086 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 96 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
97 m2
11 270 000 ฿
B206 อพาร์ตเมนต์ดูเพล็กซ์แบบ D2 ขนาด 2 ห้องนอน Siamese Bangtao
  • 116 186 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 97 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ