พบแล้ว 9716 ยูนิต
58 m2
11 682 000 ฿
F-104 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 201 406 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 58 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
11 685 000 ฿
40405 ห้องสตูดิโอแบบ 2C-1 CANVAS Cherngtalay
  • 194 750 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
46 m2
11 690 000 ฿
5101 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 Skypark Celeste
  • 254 131 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 46 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
11 693 000 ฿
F-102 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 201 595 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 58 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
11 693 000 ฿
F-105 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 201 599 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 58 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
90 m2
11 695 000 ฿
С 209 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Sirius Condominium
  • 129 936 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
86 m2
11 700 000 ฿
A404 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2-A Bamboo forest
  • 136 047 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 86 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
11 704 000 ฿
F-106 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 201 793 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 58 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
11 710 000 ฿
E212 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 172 200 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
11 712 000 ฿
H711 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 177 450 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
11 712 000 ฿
D408 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 177 450 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
63 m2
12 076 000 ฿ 11 714 000 ฿
BND205 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 185 929 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 63 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
63 m2
12 076 000 ฿ 11 714 000 ฿
BNE206 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 185 929 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 63 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
63 m2
12 076 000 ฿ 11 714 000 ฿
BNF405 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 185 929 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 63 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
11 727 000 ฿
30405 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2A-1 CANVAS Cherngtalay
  • 195 450 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
11 729 000 ฿
E-104 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 205 765 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
11 729 000 ฿
E-105 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 205 765 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
11 729 000 ฿
E-106 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 205 765 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
11 729 000 ฿
E-102 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 205 765 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
11 729 000 ฿
E-103 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 205 765 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
8770 m2
12 350 000 ฿ 11 733 000 ฿
B607 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอนประเภท SO INFINITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 338 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 8770 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
11 740 000 ฿
A409 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2.1 Siamese Bangtao
  • 139 762 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
11 741 000 ฿
F-107 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 202 416 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 58 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
81 m2
11 745 000 ฿
ARF303 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2BL The Title Adora
  • 145 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 81 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
11 781 000 ฿
O-1620 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 170 740 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
11 781 000 ฿
O-4506 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 170 740 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
11 781 000 ฿
O-3507 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 170 740 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
11 781 000 ฿
F610 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 178 500 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
11 781 000 ฿
O-3620 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 170 740 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
72 m2
11 821 000 ฿
C608 ประเภท F The Liberty
  • 164 175 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
11 821 000 ฿
C609 ประเภท F The Liberty
  • 164 175 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
11 821 000 ฿
C610 ประเภท F The Liberty
  • 164 175 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
11 821 000 ฿
C611 ประเภท F The Liberty
  • 164 175 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
81 m2
11 826 000 ฿
ARF403 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2BL The Title Adora
  • 146 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 81 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
87 m2
12 460 000 ฿ 11 837 000 ฿
B707 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอนประเภท SO INFINITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 136 058 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 87 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
11 850 000 ฿
BSC415 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท PLUS The Title Biancana
  • 191 130 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
11 853 000 ฿
D209 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 174 300 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
94 m2
11 880 000 ฿
С 111 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Sirius Condominium
  • 126 378 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 94 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
94 m2
11 880 000 ฿
С 110 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Sirius Condominium
  • 126 378 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 94 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
8770 m2
12 510 000 ฿ 11 885 000 ฿
B207 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอนประเภท SO INFINITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 356 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 8770 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
11 890 000 ฿
1404 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Skypark Elara
  • 208 597 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
11 924 000 ฿
E213 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 175 350 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
11 927 000 ฿
С 309 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Sirius Condominium
  • 132 516 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
11 930 000 ฿
2203 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1A-M Laguna Lakeside 2
  • 213 036 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
8770 m2
12 570 000 ฿ 11 942 000 ฿
B807 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอนประเภท SO INFINITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 362 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 8770 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
81 m2
11 988 000 ฿
CRC103 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน The Title Cielo
  • 148 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 81 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
12 000 000 ฿
2706 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1A-M Laguna Lakeside 2
  • 214 286 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
12 000 000 ฿
2707 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน ประเภท 1Bed-1A Laguna Lakeside 2
  • 214 286 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
12 000 000 ฿
2708 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1A-M Laguna Lakeside 2
  • 214 286 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
94 m2
12 001 000 ฿
С 210 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Sirius Condominium
  • 127 669 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 94 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
94 m2
12 001 000 ฿
С 211 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Sirius Condominium
  • 127 669 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 94 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
12 001 000 ฿
BSC515 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท PLUS The Title Biancana
  • 193 565 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
12 001 000 ฿
BSC516 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท PLUS The Title Biancana
  • 193 565 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
76 m2
12 008 000 ฿
CRC105 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน The Title Cielo
  • 158 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
70 m2
12 020 000 ฿
6511 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 171 715 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 70 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
70 m2
12 020 000 ฿
6514 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 171 715 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 70 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
70 m2
12 020 000 ฿
4506 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 171 715 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Orchid
  • 70 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
12 029 000 ฿
2610 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-A Next point Condominium
  • 135 152 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 6
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ