พบแล้ว 9716 ยูนิต
60 m2
12 032 000 ฿
30505 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 CANVAS Cherngtalay
  • 200 534 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
12 043 000 ฿
С 409 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Sirius Condominium
  • 133 807 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
12 050 000 ฿
A509 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2.1 Siamese Bangtao
  • 143 453 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
12 053 000 ฿
B408 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 200 880 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 053 000 ฿
B413 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 200 880 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 053 000 ฿
B414 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 200 880 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 053 000 ฿
C407 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 200 880 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 053 000 ฿
C408 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 200 880 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 053 000 ฿
C413 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 200 880 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 053 000 ฿
C414 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 200 880 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
81 m2
12 069 000 ฿
ARD203 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2BL The Title Adora
  • 149 000 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 81 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
12 080 000 ฿
1503 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 223 704 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
104 m2
12 100 000 ฿
B504 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B2-B Bamboo forest
  • 116 347 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 104 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
74 m2
12 122 000 ฿
H311 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 163 800 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 74 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
12 128 000 ฿
O-1720 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 175 761 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
12 128 000 ฿
O-3607 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 175 761 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
12 128 000 ฿
O-3720 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 175 761 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
12 130 000 ฿
BSC114 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท M The Title Biancana
  • 195 646 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
12 150 000 ฿
D413 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 202 500 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 150 000 ฿
A406 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 202 500 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 150 000 ฿
A408 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 202 500 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 150 000 ฿
A413 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 202 500 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 150 000 ฿
D407 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 202 500 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
12 150 000 ฿
D408 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอนประเภท 1BR Botanica Hythe
  • 202 500 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
90 m2
12 159 000 ฿
С 509 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Sirius Condominium
  • 135 097 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
12 180 000 ฿
A609 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2.1 Siamese Bangtao
  • 145 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
91 m2
12 200 000 ฿
A501 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B2.4 Siamese Bangtao
  • 134 066 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 91 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
12 200 000 ฿
2504 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 225 926 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
74 m2
12 210 000 ฿
ARF102 อพาร์ทเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BMA The Title Adora
  • 165 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 74 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
12 210 000 ฿
A709 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2.1 Siamese Bangtao
  • 145 358 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
94 m2
12 244 000 ฿
С 310 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Sirius Condominium
  • 130 249 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 94 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
94 m2
12 244 000 ฿
С 311 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Sirius Condominium
  • 130 249 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 94 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
74 m2
12 277 000 ฿
F311 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 165 900 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 74 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
63 m2
12 295 000 ฿
G-208 อพาร์ทเมนท์ 1 ห้องนอนประเภท BС* Layan Green Park Phase 2
  • 195 155 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 63 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
95 m2
12 298 000 ฿
2109 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-A Next point Condominium
  • 129 453 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 95 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
99 m2
12 320 000 ฿
A210 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน Essence Residence
  • 124 445 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 99 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
99 m2
12 320 000 ฿
B210 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน Essence Residence
  • 124 445 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 99 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
91 m2
12 360 000 ฿
A601 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B2.4 Siamese Bangtao
  • 135 825 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 91 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
72 m2
12 744 000 ฿ 12 362 000 ฿
C407 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท N Vibe Residence Karon
  • 171 691 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
12 371 000 ฿
C201 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 237 902 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
12 371 000 ฿
C203 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 237 902 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
12 371 000 ฿
C205 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 237 902 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
12 371 000 ฿
C207 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 237 902 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
12 371 000 ฿
C209 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 237 902 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
12 371 000 ฿
C211 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 237 902 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
75 m2
12 375 000 ฿
A304 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน A Capri Residence
  • 165 000 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
12 375 000 ฿
A404 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน A Capri Residence
  • 165 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
12 375 000 ฿
A504 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน A Capri Residence
  • 165 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
12 375 000 ฿
A604 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน A Capri Residence
  • 165 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
12 375 000 ฿
A704 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน A Capri Residence
  • 165 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
12 391 000 ฿
С 609 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Sirius Condominium
  • 137 678 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
12 397 000 ฿
S4709 อพาร์ตเมนต์ดูเพล็กซ์แบบ D2  Mercury Wyndham La vita
  • 139 293 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 4
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
106 m2
12 400 000 ฿
A504 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2-A Bamboo forest
  • 116 982 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 106 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
106 m2
12 400 000 ฿
A505 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2-A Bamboo forest
  • 116 982 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 106 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
12 400 000 ฿
1502 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1A-M Laguna Lakeside 2
  • 221 429 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
12 409 000 ฿
A603 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 238 623 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
12 409 000 ฿
B605 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 238 623 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
12 420 000 ฿
2505 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Skypark Elara
  • 217 895 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
70 m2
12 440 000 ฿
6610 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 177 715 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 70 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
70 m2
12 440 000 ฿
6614 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 177 715 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 70 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ