พบแล้ว 9716 ยูนิต
47 m2
12 844 000 ฿
C-103 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนพร้อมออกสู่สระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 273 269 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
78 m2
12 870 000 ฿
81 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท E Surin Sands Condo
  • 165 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • 78 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
12 887 000 ฿
I608 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR Legend The Title Legendary
  • 151 604 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
12 890 000 ฿
1602 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2Bed-2A Laguna Lakeside 2
  • 153 453 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
12 897 000 ฿
C308 ห้องพัก 1 ห้องนอน รูปแบบมาตรฐาน Sudara
  • 248 008 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
12 900 000 ฿
6304 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 189 706 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 68 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
12 900 000 ฿
4305 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 189 706 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Orchid
  • 68 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
12 900 000 ฿
5304 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 189 706 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Fern
  • 68 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
12 900 000 ฿
5305 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 189 706 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Fern
  • 68 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
97 m2
12 929 000 ฿
I308 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR Legend The Title Legendary
  • 133 281 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 97 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
72 m2
12 932 000 ฿
B701 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BR-G Enigma residence
  • 179 599 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
12 932 000 ฿
B702 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BR-G Enigma residence
  • 179 599 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
12 932 000 ฿
B703 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BR-G Enigma residence
  • 179 599 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
12 932 000 ฿
B704 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอนประเภท 1BR-G Enigma residence
  • 179 599 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
87 m2
12 935 000 ฿
H502 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท I1 Babylon sky garden II
  • 148 675 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • 87 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
70 m2
12 940 000 ฿
6710 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 184 858 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 70 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
70 m2
12 940 000 ฿
6711 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 184 858 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 70 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
94 m2
12 944 000 ฿
С 710 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Sirius Condominium
  • 137 701 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 94 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
105 m2
13 630 000 ฿ 12 949 000 ฿
C705 อพาร์ตเมนต์แบบ 3 ห้องนอนประเภท SO SERENITY SO Lagoon Cherngtalay
  • 123 320 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 105 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
134 m2
12 980 000 ฿
Pearl Villa 26 วิลล่าที่มีสองห้องนอนประเภทเพิร์ล Mutti Family Villas
  • 96 866 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 202 m2
  • 134 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
134 m2
12 980 000 ฿
Pearl Villa 27 วิลล่าที่มีสองห้องนอนประเภทเพิร์ล Mutti Family Villas
  • 96 866 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 204 m2
  • 134 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
53 m2
12 980 000 ฿
C722 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน C-2 The One Naiharn
  • 244 906 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • 53 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
13 019 000 ฿
B101 ประเภท D The Liberty
  • 135 605 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
13 019 000 ฿
B106 ประเภท D The Liberty
  • 135 605 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
13 019 000 ฿
B110 ประเภท D The Liberty
  • 135 605 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
13 019 000 ฿
D103 ประเภท D The Liberty
  • 135 605 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
13 019 000 ฿
D107 ประเภท D The Liberty
  • 135 605 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
13 019 000 ฿
E101 ประเภท D The Liberty
  • 135 605 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
13 019 000 ฿
E104 ประเภท D The Liberty
  • 135 605 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
13 030 000 ฿
6208 ห้องสตูดิโอสองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 171 448 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
13 030 000 ฿
4201 ห้องสตูดิโอสองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 171 448 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Orchid
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
13 030 000 ฿
5201 ห้องสตูดิโอสองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 171 448 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Fern
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
13 030 000 ฿
6201 ห้องสตูดิโอสองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 171 448 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
70 m2
13 441 000 ฿ 13 038 000 ฿
BND104 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 186 246 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 70 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
100 m2
13 046 000 ฿
2411 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภทมุม-R7 Next point Condominium
  • 130 455 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 4
  • 100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
100 m2
13 046 000 ฿
2511 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภทมุม-R7 Next point Condominium
  • 130 455 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 5
  • 100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
105 m2
13 750 000 ฿ 13 063 000 ฿
C805 อพาร์ตเมนต์แบบ 3 ห้องนอนประเภท SO SERENITY SO Lagoon Cherngtalay
  • 124 405 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 105 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
92 m2
13 064 000 ฿
A101 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท C Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 92 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
67 m2
13 065 000 ฿
BSB217 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท M The Title Biancana
  • 195 000 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 67 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
13 072 000 ฿
H501 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท I Babylon sky garden II
  • 148 543 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
13 090 000 ฿
3205 อพาร์ตเมนต์แบบคู่ Lakelands Waterside Residences
  • 155 834 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย Jasmine
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
100 m2
14 846 000 ฿ 13 099 000 ฿
VKC110 เพนท์เฮาส์ 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 130 982 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
95 m2
13 127 000 ฿
C305 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Zero Bang Tao
  • 138 173 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 95 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
13 130 000 ฿
1703 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 243 149 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
13 130 000 ฿
1704 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 243 149 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
118 m2
13 141 000 ฿
5 อพาร์ตเมนต์คู่ประเภท X2 Sunny Moon
  • 111 363 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 118 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
95 m2
13 156 000 ฿
C205 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Zero Bang Tao
  • 138 476 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 95 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
113 m2
13 169 000 ฿
B208 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอนประเภท A The Title Serenity
  • 116 535 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 113 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
113 m2
13 169 000 ฿
B308 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอนประเภท A The Title Serenity
  • 116 535 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 113 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
74 m2
13 172 000 ฿
ARD101 อพาร์ทเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BMA The Title Adora
  • 178 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 74 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
105 m2
13 880 000 ฿ 13 186 000 ฿
C505 อพาร์ตเมนต์แบบ 3 ห้องนอนประเภท SO SERENITY SO Lagoon Cherngtalay
  • 125 581 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 105 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
67 m2
13 200 000 ฿
3301  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 197 015 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
67 m2
13 200 000 ฿
3302  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 197 015 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
67 m2
13 200 000 ฿
3303  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 197 015 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
67 m2
13 200 000 ฿
3304  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 197 015 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
67 m2
13 200 000 ฿
3305  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 197 015 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
74 m2
13 218 000 ฿
K-205 อพาร์ตเมนท์หนึ่งห้องนอนประเภท B Layan Green Park Phase 2
  • 178 618 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 74 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
13 260 000 ฿
2704 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 245 556 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ