พบแล้ว 9716 ยูนิต
85 m2
15 260 000 ฿
1709 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Skypark Elara
  • 179 530 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
15 260 000 ฿
1710 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Skypark Elara
  • 179 530 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
15 260 000 ฿
1711 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Skypark Elara
  • 179 530 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
15 263 000 ฿
BSA316 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 203 507 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
15 272 000 ฿
D403 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท 2BR-M The Title Heritage
  • 166 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 92 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
15 272 000 ฿
D503 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท 2BR-M The Title Heritage
  • 166 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 92 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
81 m2
15 286 000 ฿
H-505 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท BC+ รุ่น 1 Layan Green Park Phase 2
  • 188 709 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 81 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
89 m2
15 287 000 ฿
P4405 ห้องพักแบบสามห้องนอนประเภท D VIP Tropika
  • 171 758 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • 89 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
91 m2
15 287 000 ฿
P1406 ห้องพักแบบสามห้องนอนประเภท D VIP Tropika
  • 167 983 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 91 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
15 287 000 ฿
P3407 ห้องพักแบบสามห้องนอนประเภท D VIP Tropika
  • 171 758 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 89 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
113 m2
15 300 000 ฿
A503 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท C-A Bamboo forest
  • 135 399 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 113 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
15 316 000 ฿
BSA417 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 204 214 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
80 m2
15 330 000 ฿
6502 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคน Lakelands Waterside Residences
  • 191 625 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 80 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
15 333 000 ฿
B501 ประเภท D The Liberty
  • 159 713 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
15 333 000 ฿
B506 ประเภท D The Liberty
  • 159 713 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
15 333 000 ฿
B510 ประเภท D The Liberty
  • 159 713 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
15 333 000 ฿
D503 ประเภท D The Liberty
  • 159 713 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
15 333 000 ฿
D507 ประเภท D The Liberty
  • 159 713 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
15 333 000 ฿
A505 ประเภท D The Liberty
  • 159 713 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
15 333 000 ฿
E501 ประเภท D The Liberty
  • 159 713 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
15 333 000 ฿
E504 ประเภท D The Liberty
  • 159 713 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
67 m2
15 350 000 ฿
3409  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 229 105 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
81 m2
15 368 000 ฿
H-306 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท BC+ รุ่น 1 Layan Green Park Phase 2
  • 189 718 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 81 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
90 m2
15 377 000 ฿
P4421 ห้องพักแบบสามห้องนอนประเภท D VIP Tropika
  • 170 850 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • 90 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
15 377 000 ฿
P3421 ห้องพักแบบสามห้องนอนประเภท D VIP Tropika
  • 170 850 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 90 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
121 m2
17 408 000 ฿ 15 411 000 ฿
VKC709 ห้องนอน 2 ห้องพร้อมเพนท์เฮาส์ The Title Vivana - Kamala
  • 127 362 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 121 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
109 m2
15 419 000 ฿
A201 ประเภทเพนต์เฮาส์ The Liberty
  • 141 453 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 109 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
109 m2
15 419 000 ฿
A210 ประเภทเพนต์เฮาส์ The Liberty
  • 141 453 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 109 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
15 430 000 ฿
68 อพาร์ตเมนต์คู่ประเภท X2 Sunny Moon
  • 406 036 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 38 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
15 456 000 ฿
BSA416 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 206 080 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
117 m2
15 464 000 ฿
B108 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอนประเภท A The Title Serenity
  • 132 170 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 117 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
83 m2
15 464 000 ฿
30206 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2E-1 CANVAS Cherngtalay
  • 186 314 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 83 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
98 m2
15 484 000 ฿
E309 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท 2BR-M The Title Heritage
  • 158 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 98 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
95 m2
15 485 000 ฿
D203 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท 2BR-M The Title Heritage
  • 163 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 95 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
119 m2
15 490 000 ฿
F601 อพาร์ทเมนท์สามห้องนอนประเภท L The Title Serenity
  • 130 164 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 119 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
73 m2
15 506 000 ฿
79 อพาร์ตเมนต์คู่ประเภท X2 Sunny Moon
  • 212 408 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 73 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
80 m2
15 525 000 ฿
BSA212 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 194 063 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 80 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
80 m2
15 525 000 ฿
BSA213 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 194 063 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 80 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
86 m2
15 550 000 ฿
C703 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท C7-C Bamboo forest
  • 180 814 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • 86 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
15 560 000 ฿
1202 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 185 239 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย Lily
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
226 m2
15 576 000 ฿
B8 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท B Diamond Pool Villa
  • 68 919 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 153 m2
  • 226 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
76 m2
15 609 000 ฿
C-304 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 205 377 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
15 623 000 ฿
C-303 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 205 554 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
121 m2
17 651 000 ฿ 15 630 000 ฿
VKC809 ห้องนอน 2 ห้องพร้อมเพนท์เฮาส์ The Title Vivana - Kamala
  • 129 168 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 121 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
15 636 000 ฿
C-302 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 205 731 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
15 644 000 ฿
B-506 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 208 577 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
99 m2
15 647 000 ฿
A203 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคนแบบ A203 Sole Mio Condominium
  • 158 045 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 99 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
75 m2
15 650 000 ฿
BSA516 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 208 667 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
15 657 000 ฿
B-505 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 208 758 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
226 m2
15 666 000 ฿
B4 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท B Diamond Pool Villa
  • 69 317 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 159 m2
  • 226 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
76 m2
15 670 000 ฿
6501 ห้องสตูดิโอสองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 206 185 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
15 671 000 ฿
B-504 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 208 939 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
15 684 000 ฿
B-503 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 209 120 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
226 m2
15 696 000 ฿
B6 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท B Diamond Pool Villa
  • 69 450 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 161 m2
  • 226 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
112 m2
15 700 000 ฿
B507 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท C1-B Bamboo forest
  • 140 179 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 112 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
15 710 000 ฿
C-404 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 206 710 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
81 m2
15 711 000 ฿
H-605 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท BC+ รุ่น 1 Layan Green Park Phase 2
  • 193 956 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 81 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
226 m2
15 711 000 ฿
B5 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท B Diamond Pool Villa
  • 69 516 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 162 m2
  • 226 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
80 m2
15 728 000 ฿
BSA312 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 196 600 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 80 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ