พบแล้ว 9716 ยูนิต
76 m2
16 225 000 ฿
BSB110 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 213 487 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
16 225 000 ฿
BSB111 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 213 487 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
16 225 000 ฿
BSB112 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 213 487 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
229 m2
16 230 000 ฿
17 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 70 874 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 189 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
90 m2
16 281 000 ฿
P4621 ห้องพักแบบสามห้องนอนประเภท D VIP Tropika
  • 180 900 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • 90 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
16 281 000 ฿
P3621 ห้องพักแบบสามห้องนอนประเภท D VIP Tropika
  • 180 900 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 90 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
36 m2
16 299 000 ฿
101 อพาร์ตเมนต์คู่ประเภท X2 Sunny Moon
  • 452 744 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 36 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
106 m2
16 324 000 ฿
C306 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-L The Title Heritage
  • 154 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 106 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
16 333 000 ฿
BSD104 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 214 908 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
16 333 000 ฿
BSD105 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 214 908 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
91 m2
16 398 000 ฿
L-417 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนมาตรฐาน Layan Green Park Phase 1
  • 180 198 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 91 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
44 m2
16 466 000 ฿
501 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 374 216 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
103 m2
16 480 000 ฿
D101 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท E Terra Grove Layan
  • 160 000 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 103 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
103 m2
16 480 000 ฿
D102 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท E Terra Grove Layan
  • 160 000 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 103 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
108 m2
16 500 000 ฿
A402 ประเภทเพนท์เฮาส์มุม The Liberty
  • 152 774 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 108 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
271 m2
16 500 000 ฿
V20 วิลล่าที่มี 4 ห้องนอน Aileen Villas Phase 3
  • 60 886 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 314 m2
  • 271 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
75 m2
16 500 000 ฿
C-502-503 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนมาตรฐาน Layan Green Park Phase 1
  • 220 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
86 m2
16 504 000 ฿
BSC203 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 191 907 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 86 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
86 m2
16 504 000 ฿
BSD207 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 191 907 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 86 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
86 m2
16 504 000 ฿
BSD208 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 191 907 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 86 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
229 m2
16 510 000 ฿
15 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 72 097 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 209 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
229 m2
16 540 000 ฿
7 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 72 228 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 212 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
90 m2
16 542 000 ฿
C-621-623 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนมาตรฐาน Layan Green Park Phase 1
  • 183 793 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
122 m2
16 584 000 ฿
A305 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน The Ozone Oasis Condominium
  • 135 935 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 122 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
75 m2
16 610 000 ฿
5313 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1B-A Bellaguna Lake Residences Lotus
  • 221 467 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 75 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
89 m2
16 636 000 ฿
P4705 ห้องพักแบบสามห้องนอนประเภท D VIP Tropika
  • 186 913 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • 89 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
91 m2
16 636 000 ฿
P1706 ห้องพักแบบสามห้องนอนประเภท D VIP Tropika
  • 182 805 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 91 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
229 m2
16 670 000 ฿
14 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 72 795 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 221 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
123 m2
16 686 000 ฿
B104 อพาร์ทเมนท์สามห้องนอนประเภท L The Title Serenity
  • 135 659 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 123 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
86 m2
16 718 000 ฿
BSC303 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 194 396 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 86 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
86 m2
16 718 000 ฿
BSD307 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 194 396 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 86 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
86 m2
16 718 000 ฿
BSD308 อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน The Title Biancana
  • 194 396 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 86 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
16 720 000 ฿
C-104 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 222 924 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
148 m2
16 724 000 ฿
CRB411 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน The Title Cielo
  • 113 000 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 148 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
109 m2
18 587 000 ฿ 16 728 000 ฿
CKB704 เพนท์เฮาส์ PH-2 BEDROOM PLUS The Title Coralina
  • 153 465 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 109 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
109 m2
16 731 000 ฿
A401 ประเภทเพนต์เฮาส์ The Liberty
  • 153 492 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 109 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
109 m2
16 731 000 ฿
A411 ประเภทเพนต์เฮาส์ The Liberty
  • 153 492 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 109 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
90 m2
16 734 000 ฿
P4721 ห้องพักแบบสามห้องนอนประเภท D VIP Tropika
  • 185 925 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • 90 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
90 m2
16 734 000 ฿
P3720 ห้องพักแบบสามห้องนอนประเภท D VIP Tropika
  • 185 925 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 90 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
16 734 000 ฿
C-110 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 220 181 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
16 734 000 ฿
C-103 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 223 117 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
16 749 000 ฿
C-102 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 220 372 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
16 749 000 ฿
C-111 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 223 311 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
151 m2
16 752 000 ฿
B1 วิลล่ามี 2 ห้องนอนประเภท PALAS Sunrise Lake Villas
  • 110 938 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 185 m2
  • 151 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
123 m2
16 767 000 ฿
A105 อพาร์ทเมนท์สามห้องนอนประเภท L The Title Serenity
  • 136 318 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 123 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
129 m2
16 770 000 ฿
KKA704 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท 2Bed-PH17 The Title Katabello
  • 130 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 129 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
112 m2
16 775 000 ฿
A609 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท C1 Essence Residence
  • 149 777 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 112 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
93 m2
16 786 000 ฿
K-102 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท BTP Layan Green Park Phase 2
  • 180 494 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 93 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
85 m2
16 810 000 ฿
1304 อพาร์ทเมนท์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2Bed-2A-M Laguna Lakeside 2
  • 197 765 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
16 810 000 ฿
1305 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2Bed-2A Laguna Lakeside 2
  • 197 765 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
120 m2
16 857 000 ฿
D208 ประเภท E The Liberty
  • 140 472 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 120 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
120 m2
16 857 000 ฿
A207 ประเภท E The Liberty
  • 140 472 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 120 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
120 m2
16 857 000 ฿
A209 ประเภท E The Liberty
  • 140 472 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 120 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
16 880 000 ฿
2211 อพาร์ทเมนท์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2Bed-2A-M Laguna Lakeside 2
  • 200 953 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
290 m2
16 900 000 ฿
Villa 1 วิลล่ามีสามห้องนอนประเภทวิลล่า 1 Unique Villa Kata
  • 58 276 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 403 m2
  • 290 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
76 m2
16 904 000 ฿
C-106 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 222 413 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
112 m2
16 906 000 ฿
C-107 อพาร์ทเมนท์ 3 ห้องนอน แบบ D AYANA Heights Seaview Residence
  • 150 938 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 112 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
16 906 000 ฿
C-108 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 225 403 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
16 906 000 ฿
C-109 ห้องพักแบบดุสิต C AYANA Heights Seaview Residence
  • 225 403 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ