พบแล้ว 9709 ยูนิต
31 m2
124 000 $
10707 ห้องพักแบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1B The Base Rise
  • 3 993 $/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
125 000 $
A626 ห้องสวีทแบบสองห้องนอน типа MASTER SUITE The Origin Kathu - Patong
  • 3 650 $/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
142 000 $ 125 000 $
VKC604 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 3 767 $/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
142 000 $ 125 000 $
VKC605 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 3 767 $/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
142 000 $ 125 000 $
VKC606 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 3 767 $/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
142 000 $ 125 000 $
VKC307 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 3 462 $/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
125 000 $
A724 ห้องสวีทแบบสองห้องนอน типа MASTER SUITE The Origin Kathu - Patong
  • 3 668 $/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
142 000 $ 125 000 $
VKC502 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 3 783 $/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
132 000 $ 125 000 $
C311 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 4 028 $/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
142 000 $ 125 000 $
VKC413 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 3 787 $/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
142 000 $ 125 000 $
VKD402 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 3 787 $/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
142 000 $ 125 000 $
VKD403 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 3 787 $/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
142 000 $ 125 000 $
VKD411 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 3 787 $/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
125 000 $
2401 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Next point Condominium
  • 3 125 $/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 4
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
125 000 $
2405 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Next point Condominium
  • 3 125 $/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 4
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
126 000 $
20710 อพาร์ตเมนต์ขนาด 1 ห้องนอนแบบ 1BM The Base Rise
  • 3 916 $/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
133 000 $ 126 000 $
C224 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 4 481 $/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
126 000 $
1704 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท C Next point Condominium
  • 3 585 $/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
143 000 $ 126 000 $
VKD310 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 3 806 $/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
126 000 $
A624 ห้องสวีทแบบสองห้องนอน типа MASTER SUITE The Origin Kathu - Patong
  • 3 695 $/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
126 000 $
В 214 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 3 493 $/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
143 000 $ 126 000 $
VKD501 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 3 813 $/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
133 000 $ 127 000 $
C225 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 4 346 $/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
144 000 $ 127 000 $
VKC704 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 3 824 $/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2