พบแล้ว 9716 ยูนิต
29 m2
4 410 000 ฿
O-1202 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 152 069 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 410 000 ฿
O-1211 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 152 069 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 410 000 ฿
O-1214 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอหนึ่งห้องนอนประเภท C VIP Space Odyssey
  • 152 069 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
4 415 000 ฿
B118 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 110 363 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
4 650 000 ฿ 4 418 000 ฿
C205 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 110 438 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
4 419 000 ฿
F210 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท G2 Babylon sky garden II
  • 98 196 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 421 000 ฿
B508 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 126 303 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 421 000 ฿
B509 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 126 303 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 421 000 ฿
B511 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 126 303 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 421 000 ฿
B512 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 126 303 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 421 000 ฿
B514 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 126 303 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 421 000 ฿
B515 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 126 303 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 421 000 ฿
A504 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 130 018 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 421 000 ฿
A506 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 130 018 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 421 000 ฿
A513 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 130 018 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 421 000 ฿
A514 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 130 018 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 421 000 ฿
A517 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 130 018 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 421 000 ฿
A501 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 130 018 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 421 000 ฿
A503 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 130 018 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 421 000 ฿
A508 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 130 018 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 421 000 ฿
A515 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 130 018 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 010 000 ฿ 4 422 000 ฿
VKC807 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 122 812 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
27 m2
4 660 000 ฿ 4 427 000 ฿
A804 อพาร์ตเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Origin Kata Phuket
  • 163 963 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 27 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 020 000 ฿ 4 431 000 ฿
VKD810 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 134 252 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 435 000 ฿
B407 อพาร์ตเมนต์แบบสตู디오ประเภท A Diamond Condominium Bang Tao
  • 134 388 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 439 000 ฿
P3213 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 153 052 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 439 000 ฿
P3214 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 153 052 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 439 000 ฿
P3220 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 153 052 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 439 000 ฿
P3221 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 153 052 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 439 000 ฿
P3222 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 153 052 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 439 000 ฿
P4213 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 153 052 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 439 000 ฿
P4214 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 153 052 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 439 000 ฿
P4220 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 153 052 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 439 000 ฿
P4221 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 153 052 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 439 000 ฿
P4222 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 153 052 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 440 000 ฿
010711 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1C-2 The Base Bukit Phuket
  • 126 858 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 449 000 ฿
P3212 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 153 414 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 449 000 ฿
P4212 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 153 414 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 454 000 ฿
P4210 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 153 569 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
4 690 000 ฿ 4 456 000 ฿
C305 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 111 388 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 464 000 ฿
В 408 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 124 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 464 000 ฿
В 410 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 124 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 464 000 ฿
В 414 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 124 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 700 000 ฿ 4 465 000 ฿
C816 อพาร์ตเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Origin Kata Phuket
  • 153 966 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 063 000 ฿ 4 470 000 ฿
VKD507 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 135 431 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
5 064 000 ฿ 4 470 000 ฿
VKD404 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 124 153 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
4 470 000 ฿
010726 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1D The Base Bukit Phuket
  • 131 471 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 470 000 ฿
P3210 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 154 138 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 470 000 ฿
P3219 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 154 138 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 470 000 ฿
P4219 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 154 138 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 476 000 ฿
P3211 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 154 345 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 476 000 ฿
P4211 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 154 345 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
A706A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ