พบแล้ว 9716 ยูนิต
37 m2
4 478 000 ฿
A707A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
A708A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
B101A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
B102A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
B103A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
B104A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
B105A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
B106A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
B111A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
B701A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
B702A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
B703A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
B704A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
B705A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
B706A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
B707A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
B710A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
4 478 000 ฿
B711A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 121 008 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 480 000 ฿
010702 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1C The Base Bukit Phuket
  • 140 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 480 000 ฿
010703 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1CM The Base Bukit Phuket
  • 140 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 480 000 ฿
B301 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 140 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 480 000 ฿
B302 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 140 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 480 000 ฿
B303 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 140 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 480 000 ฿
B304 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 140 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 480 000 ฿
B308 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 140 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 480 000 ฿
C301 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 140 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 480 000 ฿
C302 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 140 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 480 000 ฿
C303 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 140 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 480 000 ฿
C304 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 140 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 480 000 ฿
C305 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 140 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 480 000 ฿
C308 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 140 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
4 487 000 ฿
2209 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท B1 Next point Condominium
  • 89 730 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
4 487 000 ฿
2309 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท B1 Next point Condominium
  • 89 730 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 3
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
4 490 000 ฿
010724 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1DM The Base Bukit Phuket
  • 128 286 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
4 494 000 ฿
B326 ห้องชุดแบบหนึ่งห้องนอน A The Ozone Signature Condominium
  • 140 438 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
4 496 000 ฿
B218 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 112 388 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
4 497 000 ฿
C603 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 136 243 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 760 000 ฿ 4 522 000 ฿
C506 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 145 871 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 760 000 ฿ 4 522 000 ฿
C507 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 145 871 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 760 000 ฿ 4 522 000 ฿
C508 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 145 871 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 760 000 ฿ 4 522 000 ฿
C509 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 145 871 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 760 000 ฿ 4 522 000 ฿
C510 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 145 871 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 760 000 ฿ 4 522 000 ฿
C514 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 145 871 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
4 760 000 ฿ 4 522 000 ฿
C208 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 113 050 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 129 000 ฿ 4 529 000 ฿
VKD607 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 137 240 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
4 530 000 ฿
D308 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน A2 The Element by Anocha
  • 146 123 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 770 000 ฿ 4 532 000 ฿
B219 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 151 050 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
36 m2
4 536 000 ฿
B220 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 126 000 ฿/m2
  • ร่างกาย B
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 542 000 ฿
O-3306 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 156 604 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 542 000 ฿
O-3308 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 156 604 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 542 000 ฿
O-2318 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 156 604 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 542 000 ฿
O-2320 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 156 604 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 542 000 ฿
O-3318 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 156 604 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 542 000 ฿
O-3319 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 156 604 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 542 000 ฿
O-3321 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบหนึ่งห้องนอน ประเภท A VIP Space Odyssey
  • 156 604 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ