พบแล้ว 9716 ยูนิต
36 m2
5 046 000 ฿
С 201 สตูดิโอ Sirius Condominium
  • 140 166 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 048 000 ฿
P4606 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 174 045 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 055 000 ฿
MBE704 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 174 300 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 055 000 ฿
MBE705 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 174 300 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 055 000 ฿
MBE706 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน The Modeva
  • 174 300 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 056 000 ฿
ABA107 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BMC The Title Artrio
  • 158 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 057 000 ฿
C707 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 136 673 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
5 715 000 ฿ 5 058 000 ฿
VKC212 1 ห้องนอน L The Title Vivana - Kamala
  • 114 935 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
5 059 000 ฿
A204 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 129 712 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 060 000 ฿
D409 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 136 746 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 060 000 ฿
D414 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 136 746 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
5 060 000 ฿
C106 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Siamese Bangtao
  • 112 445 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 066 000 ฿
P2621 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 420 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 066 000 ฿
P4615 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 174 690 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 066 000 ฿
P1607 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 420 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 066 000 ฿
P1614 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 168 867 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 066 000 ฿
P1621 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 163 420 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 066 000 ฿
P3615 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 174 690 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 067 000 ฿
D412 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 136 934 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
5 729 000 ฿ 5 070 000 ฿
VKC514 1 ห้องนอน L The Title Vivana - Kamala
  • 123 654 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 072 000 ฿
O-3403 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 163 613 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 072 000 ฿
O-3405 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 163 613 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 072 000 ฿
O-2421 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 158 500 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 072 000 ฿
O-2423 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 158 500 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 072 000 ฿
O-3415 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 163 613 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
5 072 000 ฿
O-3417 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 163 613 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 072 000 ฿
O-1403 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 158 500 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 072 000 ฿
O-1405 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 158 500 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 072 000 ฿
O-1415 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 158 500 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
5 072 000 ฿
O-1417 อพาร์ตเมนต์แบบสตูดิโอหนึ่งห้องนอน ประเภท D VIP Space Odyssey
  • 158 500 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 073 000 ฿
P4607 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 174 925 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
5 073 000 ฿
P1608 ห้องสตูดิโอหนึ่งเตียงประเภท A1 VIP Tropika
  • 169 094 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 340 000 ฿ 5 073 000 ฿
B601 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 126 825 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
5 732 000 ฿ 5 073 000 ฿
VKC415 1 ห้องนอน L The Title Vivana - Kamala
  • 123 732 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
5 075 000 ฿
F301 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบ G5 Babylon sky garden II
  • 115 340 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 077 000 ฿
C706 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-A Enigma residence
  • 137 192 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 077 000 ฿
A707 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-A Enigma residence
  • 137 192 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 078 000 ฿
D602 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนชนิด A1 The Element by Anocha
  • 175 100 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
5 078 000 ฿
D603 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนชนิด A1 The Element by Anocha
  • 175 100 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
5 080 000 ฿
C115 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1.8 Siamese Bangtao
  • 110 435 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
5 081 000 ฿
D713 อพาร์ตเมนต์ประเภท L ได้ห้องนอนเดียว The Title Serenity
  • 137 307 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 350 000 ฿ 5 083 000 ฿
B215 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 127 063 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 350 000 ฿ 5 083 000 ฿
B602 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 127 063 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 350 000 ฿ 5 083 000 ฿
B603 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 127 063 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 350 000 ฿ 5 083 000 ฿
B609 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 127 063 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 350 000 ฿ 5 083 000 ฿
B610 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 127 063 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
5 350 000 ฿ 5 083 000 ฿
B615 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1 Origin Residences Bangtao
  • 127 063 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
5 745 000 ฿ 5 085 000 ฿
VKD103 ห้องนอน 1 ห้อง (M) The Title Vivana - Kamala
  • 145 266 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
5 088 000 ฿
B808 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences