พบแล้ว 9716 ยูนิต
50 m2
6 180 000 ฿
B108 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท MASTER LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 123 600 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
6 184 000 ฿
F206 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 158 550 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
6 184 000 ฿
F213 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 158 550 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
6 379 000 ฿ 6 188 000 ฿
BNA105 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Title Balcony
  • 176 786 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 190 000 ฿
C217 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท B1.1 Siamese Bangtao
  • 114 630 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
110 m2
6 191 000 ฿
401 อพาร์ตเมนต์แบบมีสองห้องนอน Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 56 280 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 110 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
44 m2
6 191 000 ฿
519 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 140 700 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
6 192 000 ฿
A501 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 131 725 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
7 027 000 ฿ 6 192 000 ฿
VKC501 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 123 834 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
6 885 000 ฿ 6 196 000 ฿
CKA203 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 134 696 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
58 m2
6 197 000 ฿
A415J อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท J1 Aura condominium
  • 106 833 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 58 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 200 000 ฿
ABB710 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BLC The Title Artrio
  • 155 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 200 000 ฿
ABB711 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Artrio
  • 155 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
6 203 000 ฿
B416 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน ประเภท B1 Serene Condominium Phuket
  • 159 052 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 530 000 ฿ 6 204 000 ฿
B715 อพาร์ทเมนท์แบบห้องนอนเดียวประเภท SO SUPREME SO Origin Kata Phuket
  • 151 305 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 210 000 ฿
ABC401 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BL The Title Artrio
  • 155 250 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 210 000 ฿
В 302 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 115 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 210 000 ฿
В 304 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 115 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 210 000 ฿
В 320 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 115 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
6 210 000 ฿
C317 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท B1.1 Siamese Bangtao
  • 115 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
6 212 000 ฿
L-602 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 207 050 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
6 212 000 ฿
L-601 ห้องสตูดิโอที่มีทางออกไปยังสระว่ายน้ำ Layan Green Park Phase 1
  • 207 050 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
6 218 000 ฿
B310 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 117 314 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
6 218 000 ฿
B313 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 117 314 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 218 000 ฿
A305 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 119 570 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 218 000 ฿
A307 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 119 570 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 218 000 ฿
A309 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 119 570 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 218 000 ฿
A312 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 119 570 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 218 000 ฿
A319 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 119 570 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 218 000 ฿
A321 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 119 570 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 218 000 ฿
B301 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 119 570 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 218 000 ฿
B304 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 119 570 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 218 000 ฿
B307 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 119 570 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
6 218 000 ฿
B316 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ 52 ตารางเมตร VEGA Condominium
  • 119 570 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
38 m2
6 225 000 ฿
H310 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน-XS The Title Heritage
  • 163 800 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
70 m2
6 230 000 ฿
1202 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-H Next point Condominium
  • 89 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 70 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
6 230 000 ฿
C303 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอน B1.5 Siamese Bangtao
  • 113 273 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
6 232 000 ฿
CRD304 ห้องชุดหนึ่งห้องนอน The Title Cielo
  • 152 000 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
6 926 000 ฿ 6 233 000 ฿
CKA308 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 135 498 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
6 237 000 ฿
B718 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 155 925 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
6 237 000 ฿
2304 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 105 712 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 3
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
6 237 000 ฿
2306 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 105 712 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 3
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
6 237 000 ฿
2312 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 105 712 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 3
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
7 080 000 ฿ 6 240 000 ฿
VKC510 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 124 792 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
6 247 000 ฿
91 สตูดิโออพาร์ตเมนต์ Sunny Moon
  • 109 592 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
A105 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
A106 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
A107 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
A108 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
A109 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
A110 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
6 248 000 ฿
A111 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ