พบแล้ว 9716 ยูนิต
39 m2
7 028 000 ฿
BSB219 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 180 206 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
7 028 000 ฿
BSB222 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 180 206 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 030 000 ฿
A218 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1.2 Siamese Bangtao
  • 123 334 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6100 m2
7 400 000 ฿ 7 030 000 ฿
A301 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 153 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 6100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6050 m2
7 410 000 ฿ 7 040 000 ฿
A307 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 164 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 6050 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
46 m2
7 048 000 ฿
B605 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-C Enigma residence
  • 153 197 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 048 000 ฿
B603 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-C Enigma residence
  • 156 601 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 048 000 ฿
P1510 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 153 211 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 048 000 ฿
P1511 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 153 211 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 049 000 ฿
G301 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 143 850 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 049 000 ฿
G316 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 143 850 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 049 000 ฿
G317 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 143 850 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 050 000 ฿
202 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 160 228 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
7 050 000 ฿
221 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภทมุม Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 125 893 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 050 000 ฿
KKC612 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 150 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 050 000 ฿
KKC613 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 150 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 050 000 ฿
KKC614 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 150 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 050 000 ฿
KKA515 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 050 000 ฿
KKA516 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 056 000 ฿
D301 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 168 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 058 000 ฿
С 202 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 130 699 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 061 000 ฿
MBF512 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-LC The Modeva
  • 172 200 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 061 000 ฿
MBF610 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 172 200 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 061 000 ฿
MBF611 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 172 200 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 061 000 ฿
MBC611 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 172 200 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
7 062 000 ฿
B-510 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A1 Sunshine beach resort
  • 207 695 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
7 069 000 ฿
A604 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท C The Ozone Oasis Condominium
  • 147 271 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
71 m2
7 069 000 ฿
C110 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท E1 Arise Vibe
  • 99 564 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 71 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
7 070 000 ฿
A318 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1.2 Siamese Bangtao
  • 124 036 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
7 075 000 ฿
C515 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท H Zero Bang Tao
  • 98 251 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
7 075 000 ฿
P3318 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 157 222 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 084 000 ฿
702 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 160 982 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 084 000 ฿
703 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 160 982 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 084 000 ฿
708 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 160 982 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 084 000 ฿
709 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 160 982 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
7 084 000 ฿
711 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Andaman Riviera
  • 214 667 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
33 m2
7 084 000 ฿
712 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A Andaman Riviera
  • 214 667 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • 33 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 095 000 ฿
B304 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 136 443 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 095 000 ฿
B308 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 136 443 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6100 m2
7 470 000 ฿ 7 097 000 ฿
A401 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 164 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 6100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
47 m2
7 097 000 ฿
KKC611 อพาร์ทเมนต์สตูดิโอประเภท 1Bed-1BPMC The Title Katabello
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 097 000 ฿
KKA615 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 887 000 ฿ 7 098 000 ฿
CKF711 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 154 305 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 101 000 ฿
E408 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 169 050 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 101 000 ฿
F312 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 169 050 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
7 102 000 ฿
C314 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท G Zero Bang Tao
  • 139 250 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 104 000 ฿
F102 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 173 250 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 104 000 ฿
F105 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 173 250 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 104 000 ฿
MBF709 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 173 250 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 104 000 ฿
MBF710 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 173 250 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 104 000 ฿
MBC601 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 173 250 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 104 000 ฿
MBC602 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 173 250 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
7 104 000 ฿
MBC705 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งเตียงประเภท 1Bed-L The Modeva
  • 173 250 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 105 000 ฿
ARI209 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BPM The Title Adora
  • 145 000 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 105 000 ฿
H402 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 145 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
8 048 000 ฿ 7 113 000 ฿
VKD808 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 139 463 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
8 048 000 ฿ 7 113 000 ฿
VKD809 1 ห้องนอนพลัส The Title Vivana - Kamala
  • 139 463 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ