พบแล้ว 9716 ยูนิต
47 m2
7 184 000 ฿
P1416 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 152 852 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 191 000 ฿
P1412 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 156 314 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 191 000 ฿
KKA412 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 153 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 200 000 ฿
O-2416 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 200 000 ฿
O-2417 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 200 000 ฿
O-3409 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 200 000 ฿
O-3410 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 200 000 ฿
O-3422 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 200 000 ฿
O-3423 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
7 200 000 ฿
105 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอ Dominion Rawai
  • 184 616 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 200 000 ฿
O-1409 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 200 000 ฿
O-1410 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 200 000 ฿
O-1422 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 200 000 ฿
O-1423 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
7 580 000 ฿ 7 201 000 ฿
A421 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 120 017 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
7 203 000 ฿
ARI409 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BPM The Title Adora
  • 147 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 203 000 ฿
H501 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 147 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 204 000 ฿
С 302 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 133 391 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 205 000 ฿
A408 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 138 558 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
53 m2
7 205 000 ฿
A511 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท A4 Essence Residence
  • 135 944 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 53 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
7 205 000 ฿
B408 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B4 Essence Residence
  • 138 558 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 206 000 ฿
C602 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 160 116 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
7 208 000 ฿
311 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบ A4 Sea Heaven Phuket Naithon Phase 2.2
  • 184 821 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
7 590 000 ฿ 7 211 000 ฿
C202 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอน C1 Origin Residences Bangtao
  • 120 175 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
7 590 000 ฿ 7 211 000 ฿
C302 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอน C1 Origin Residences Bangtao
  • 120 175 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
7 211 000 ฿
BS113 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 141 389 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
7 211 000 ฿
BS114 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 141 389 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
7 211 000 ฿
304 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบ A4 Sea Heaven Phuket Naithon Phase 2.2
  • 184 898 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
71 m2
7 212 000 ฿
C116 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท E1 Arise Vibe
  • 101 578 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 71 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
7 214 000 ฿
C202 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 120 233 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
7 595 000 ฿ 7 215 000 ฿
VE408 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท D The Title Halo
  • 124 395 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Venus
  • 58 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
7 217 000 ฿
P3420 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 160 374 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 218 000 ฿
C304 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 153 557 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 220 000 ฿
С 204 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 133 699 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
7 220 000 ฿
BSA209 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 185 129 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
7 225 000 ฿
BSB419 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 185 257 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
7 225 000 ฿
BSB422 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 185 257 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
7 226 000 ฿
312 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอแบบ A4 Sea Heaven Phuket Naithon Phase 2.2
  • 185 283 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 230 000 ฿
G207 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 160 650 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 230 000 ฿
G208 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 160 650 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 233 000 ฿
H614 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 172 200 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 233 000 ฿
E608 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 172 200 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 233 000 ฿
E610 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 172 200 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
7 234 000 ฿
BSB320 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 185 488 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
39 m2
7 234 000 ฿
BSB321 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 185 488 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 238 000 ฿
KKA512 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 154 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 239 000 ฿
ARG203 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 127 000 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 242 000 ฿
P1409 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 160 925 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 247 000 ฿
P1110 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 157 523 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 247 000 ฿
P1111 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 157 523 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 247 000 ฿
P3112 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 164 684 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 247 000 ฿
P3113 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 164 684 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 247 000 ฿
P3114 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 164 684 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 247 000 ฿
P3120 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 164 684 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 247 000 ฿
P2111 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 157 523 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ