พบแล้ว 9716 ยูนิต
71 m2
7 490 000 ฿
A305 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท E1 Arise Vibe
  • 105 493 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 71 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
71 m2
7 490 000 ฿
A319 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท E1 Arise Vibe
  • 105 493 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 71 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
7 494 000 ฿
С 602 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 138 774 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
7 890 000 ฿ 7 496 000 ฿
C507 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 124 925 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
7 890 000 ฿ 7 496 000 ฿
C518 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 124 925 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
42 m2
7 497 000 ฿
H615 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 178 500 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
71 m2
7 497 000 ฿
A219 อพาร์ตเมนต์แบบสี่คนประเภท E2 Arise Vibe
  • 105 592 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 71 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
71 m2
7 498 000 ฿
C510 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท E1 Arise Vibe
  • 105 606 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 71 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
36 m2
7 499 000 ฿
G-605 สตูดิโอมาตรฐานประเภท A Layan Green Park Phase 2
  • 208 284 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 36 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
7 500 000 ฿
ABA522 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BLX 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 502 000 ฿
C107 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 166 695 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
7 900 000 ฿ 7 505 000 ฿
C607 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 125 084 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
7 900 000 ฿ 7 505 000 ฿
C618 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 125 084 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
48 m2
7 510 000 ฿
020115 2 ห้องนอน 2A Rhea by Sansiri
  • 156 459 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 48 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 511 000 ฿
С 504 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 139 083 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 512 000 ฿
B307 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 153 300 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
7 514 000 ฿
D411 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A4 The Element by Anocha
  • 150 270 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
7 514 000 ฿
B411 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A4 The Element by Anocha
  • 150 270 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
84 m2
7 515 000 ฿
1208 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-G Next point Condominium
  • 89 456 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
7 515 000 ฿
1308 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-G Next point Condominium
  • 89 456 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
7 515 000 ฿
1408 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-G Next point Condominium
  • 89 456 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
7 515 000 ฿
1508 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-G Next point Condominium
  • 89 456 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
7 515 000 ฿
1608 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-G Next point Condominium
  • 89 456 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
7 515 000 ฿
1708 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-G Next point Condominium
  • 89 456 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
38 m2
7 518 000 ฿
58 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท X1 Sunny Moon
  • 197 835 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 38 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 520 000 ฿
KKH301 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 160 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 520 000 ฿
KKG204 อพาร์ทเมนต์สตูดิโอประเภท 1Bed-1BPMC The Title Katabello
  • 160 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 520 000 ฿
KKG301 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 160 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
7 520 000 ฿
KKG313 อพาร์ตเมนต์แบบ 1Bed-1BPM The Title Katabello
  • 160 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 525 000 ฿
MBA101 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-LA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 525 000 ฿
MBA103 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-LA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 525 000 ฿
MBA104 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-LA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 525 000 ฿
MBA106 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-LA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 525 000 ฿
MBF113 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-LA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 525 000 ฿
MBF114 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-LA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 525 000 ฿
MBF115 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-LA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 525 000 ฿
MBD104 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-LA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 525 000 ฿
MBF116 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-LA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 525 000 ฿
MBD105 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-LA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 525 000 ฿
MBD106 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-LA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 525 000 ฿
MBD117 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-LA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 525 000 ฿
MBD118 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-LA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
7 525 000 ฿
MBC119 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-LA The Modeva
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
7 526 000 ฿
C707 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 125 430 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
7 529 000 ฿
D306 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 167 294 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
7 530 000 ฿
020116 2 ห้องนอน 2A Rhea by Sansiri
  • 156 875 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 48 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 530 000 ฿
A618 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1.2 Siamese Bangtao
  • 132 106 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
7 532 000 ฿
P3514 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 167 365 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 569 000 ฿ 7 533 000 ฿
VKC617 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 125 550 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
39 m2
7 538 000 ฿
BSD211 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 193 283 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 542 000 ฿
H715 อพาร์ตเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ 1BR-S The Title Heritage
  • 179 550 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
71 m2
7 542 000 ฿
A405 อพาร์ตเมนต์แบบสี่คนประเภท E2 Arise Vibe
  • 106 226 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 71 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
7 546 000 ฿
С 406 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 139 737 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 546 000 ฿
С 408 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 139 737 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
7 780 000 ฿ 7 547 000 ฿
BNI406 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BP ขนาดหนึ่งห้องนอน The Title Balcony
  • 171 505 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
7 550 000 ฿
ABA621 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BLX 1 ห้องนอน The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 560 000 ฿
ARA101 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BMA The Title Adora
  • 180 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 561 000 ฿
A404 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน A3 The Element by Anocha
  • 180 022 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 567 000 ฿
С 701 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 140 120 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ