พบแล้ว 9716 ยูนิต
49 m2
7 724 000 ฿
B507 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B1 The Element by Anocha
  • 157 626 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
7 724 000 ฿
C507 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B1 The Element by Anocha
  • 157 626 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 49 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
7 728 000 ฿
CRB104 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน The Title Cielo
  • 138 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
7 728 000 ฿
CRB105 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน The Title Cielo
  • 138 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
7 728 000 ฿
CRB106 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน The Title Cielo
  • 138 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
7 728 000 ฿
CRB107 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน The Title Cielo
  • 138 000 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 729 000 ฿
С 703 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 143 120 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 140 000 ฿ 7 733 000 ฿
C606 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 128 884 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 140 000 ฿ 7 733 000 ฿
C619 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 128 884 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 140 000 ฿ 7 733 000 ฿
C721 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 128 884 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
39 m2
7 735 000 ฿
BSD411 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 198 334 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
42 m2
7 737 000 ฿
214 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A3+ Sea Heaven Phuket Naithon Phase 2.2
  • 184 215 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • 42 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
46 m2
7 739 000 ฿
P2616 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 168 227 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 46 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 742 000 ฿
ARA201 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BPM The Title Adora
  • 158 000 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
7 743 000 ฿
C404 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 129 035 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
7 752 000 ฿
ARF204 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 136 000 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 752 000 ฿
ARF205 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 136 000 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 812 000 ฿ 7 753 000 ฿
VKC817 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 129 210 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
7 760 000 ฿
P3614 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 172 437 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 760 000 ฿
G402 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท H2 Babylon sky garden II
  • 136 137 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 760 000 ฿
G403 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท H2 Babylon sky garden II
  • 136 137 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 764 000 ฿
С 606 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 143 774 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
7 764 000 ฿
С 608 อพาร์ตเมนต์แบบมีห้องนอนตั้งเดียว Sirius Condominium
  • 143 774 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
7 764 000 ฿
D511 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A4 The Element by Anocha
  • 155 279 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
7 764 000 ฿
B511 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A4 The Element by Anocha
  • 155 279 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
7 771 000 ฿
F203 ห้องชุดสองเตียงแบบ S The Title Serenity
  • 131 698 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 834 000 ฿ 7 773 000 ฿
VKD305 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 129 539 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
39 m2
7 776 000 ฿
BSA107 อพาร์ตเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท L The Title Biancana
  • 199 385 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 39 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
8 017 000 ฿ 7 777 000 ฿
BNF203 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BP ขนาดหนึ่งห้องนอน The Title Balcony
  • 172 805 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 844 000 ฿ 7 782 000 ฿
VKD306 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 129 687 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
8 648 000 ฿ 7 783 000 ฿
CKD102 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 158 827 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 648 000 ฿ 7 783 000 ฿
CKD104 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 158 827 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 648 000 ฿ 7 783 000 ฿
CKD105 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 158 827 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 648 000 ฿ 7 783 000 ฿
CKC105 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 158 827 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 648 000 ฿ 7 783 000 ฿
CKE106 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 158 827 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 648 000 ฿ 7 783 000 ฿
CKF105 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 158 827 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 648 000 ฿ 7 783 000 ฿
CKF108 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 158 827 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 648 000 ฿ 7 783 000 ฿
CKF109 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 158 827 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 648 000 ฿ 7 783 000 ฿
CKF110 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 158 827 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 648 000 ฿ 7 783 000 ฿
CKF113 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 158 827 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 648 000 ฿ 7 783 000 ฿
CKF114 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 158 827 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 648 000 ฿ 7 783 000 ฿
CKF117 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน ประเภท 1BPL-1 The Title Coralina
  • 158 827 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
7 789 000 ฿
C212 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 127 685 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6040 m2
8 200 000 ฿ 7 790 000 ฿
B319 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 290 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6040 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
49 m2
7 791 000 ฿
ARA301 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BPM The Title Adora
  • 159 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 791 000 ฿
B403 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 159 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 791 000 ฿
B417 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 159 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
7 791 000 ฿
B517 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 159 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
7 802 000 ฿
A607 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 127 900 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
7 803 000 ฿
CRA102 ห้องชุดหนึ่งห้องนอน The Title Cielo
  • 153 000 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
7 807 000 ฿
B606 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 130 106 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
8 050 000 ฿ 7 808 000 ฿
BNC207 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BP ขนาดหนึ่งห้องนอน The Title Balcony
  • 173 509 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 220 000 ฿ 7 809 000 ฿
C821 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 130 150 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
7 809 000 ฿
ARF304 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 137 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
7 809 000 ฿
ARF305 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 137 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 220 000 ฿ 7 809 000 ฿
C706 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 130 150 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 220 000 ฿ 7 809 000 ฿
C719 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 130 150 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
7 815 000 ฿
A704 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท G3 Arise Vibe
  • 102 829 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ