พบแล้ว 9716 ยูนิต
44 m2
8 306 000 ฿
P3704 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 188 764 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
8 306 000 ฿
P3705 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B1 VIP Tropika
  • 188 764 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
8 307 000 ฿
C711 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 136 170 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
8 314 000 ฿
E602 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 136 283 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
8 316 000 ฿
2602 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 140 950 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 6
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
8 316 000 ฿
2606 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งนอนประเภท 1BR-A Next point Condominium
  • 140 950 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 6
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 316 000 ฿
D202 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 154 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 316 000 ฿
D203 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 154 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 316 000 ฿
D205 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 154 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 316 000 ฿
D206 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 154 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 316 000 ฿
D209 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 154 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 316 000 ฿
D210 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 154 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 316 000 ฿
D211 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 154 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 316 000 ฿
D212 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 154 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 316 000 ฿
D213 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 154 000 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 319 000 ฿
511 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภทมุม Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 148 554 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 319 000 ฿
521 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภทมุม Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 148 554 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 322 000 ฿
ARB203 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BPLC1 The Title Adora
  • 146 000 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 322 000 ฿
ARC406 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 146 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 322 000 ฿
ARB401 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 146 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
8 580 000 ฿ 8 323 000 ฿
BNG415 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 166 442 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
8 325 000 ฿
O-3809 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 185 000 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
8 325 000 ฿
O-3810 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน ประเภท G VIP Space Odyssey
  • 185 000 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
77 m2
8 326 000 ฿
A413L อพาร์ตเมนต์แบบ L สองห้องนอน Aura condominium
  • 108 129 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 77 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6080 m2
8 770 000 ฿ 8 332 000 ฿
B701 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 371 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6080 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
34 m2
8 338 000 ฿
60 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท X1 Sunny Moon
  • 245 230 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
63 m2
8 344 000 ฿
C610 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 132 439 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 63 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
63 m2
8 344 000 ฿
C611 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนแบบ M The Title Serenity
  • 132 439 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 63 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
35 m2
8 349 000 ฿
49 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท X1 Sunny Moon
  • 238 523 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
6050 m2
8 800 000 ฿ 8 360 000 ฿
B818 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 382 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6050 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
43 m2
8 361 000 ฿
E-515 อพาร์ทเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ B1 AYANA Heights Seaview Residence
  • 194 434 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
8 369 000 ฿
E-516 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B3 AYANA Heights Seaview Residence
  • 194 615 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 43 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
8 369 000 ฿
E-513 อพาร์ทเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ B1 AYANA Heights Seaview Residence
  • 190 192 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 810 000 ฿ 8 370 000 ฿
C407 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 139 492 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 810 000 ฿ 8 370 000 ฿
C418 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 139 492 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
8 370 000 ฿
B111 ประเภท A The Liberty
  • 135 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
8 370 000 ฿
B112 ประเภท A The Liberty
  • 135 000 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
8 631 000 ฿ 8 372 000 ฿
BNH308 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 167 424 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
8 372 000 ฿
E206 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 161 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 372 000 ฿
B218 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 161 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 375 000 ฿
020613 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท 2A The Base Cherngtalay
  • 139 584 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 375 000 ฿
020612 อพาร์ตเมนต์คู่แบบ 2Am The Base Cherngtalay
  • 139 584 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
44 m2
8 377 000 ฿
E-512 อพาร์ทเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ B1 AYANA Heights Seaview Residence
  • 190 370 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 505 000 ฿ 8 379 000 ฿
VKD805 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 139 639 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
8 379 000 ฿
ARB303 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BPLC1 The Title Adora
  • 147 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 379 000 ฿
ARI402 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 147 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
49 m2
8 379 000 ฿
B718 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1 ห้องนอน The Title Heritage
  • 171 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 49 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
8 385 000 ฿
E-511 อพาร์ทเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ B1 AYANA Heights Seaview Residence
  • 190 547 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
8 645 000 ฿ 8 386 000 ฿
BNH414 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 167 710 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
8 646 000 ฿ 8 386 000 ฿
BNG315 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 161 268 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 521 000 ฿ 8 393 000 ฿
VKD806 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 139 879 ฿/m2
  • 8 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
6080 m2
8 840 000 ฿ 8 398 000 ฿
B801 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 382 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 6080 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
8 399 000 ฿
C-204 อพาร์ตเมนต์ขนาดหนึ่งห้องนอนมาตรฐาน Layan Green Park Phase 1
  • 186 645 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
8 400 000 ฿
ARC105 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1BLA แบบหนึ่งห้องนอน The Title Adora
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
8 400 000 ฿
ARB101 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1BLA แบบหนึ่งห้องนอน The Title Adora
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 400 000 ฿
KKC402 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BPLC The Title Katabello
  • 150 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
77 m2
8 400 000 ฿
B201 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B-B Bamboo forest
  • 109 091 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 77 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
110 m2
8 403 000 ฿
69 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท X1 Sunny Moon
  • 76 384 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 110 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
8 663 000 ฿ 8 403 000 ฿
BNH408 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 168 054 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
8 665 000 ฿ 8 405 000 ฿
BNI207 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 168 098 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ