พบแล้ว 9716 ยูนิต
56 m2
8 512 000 ฿
KKA207 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 152 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 512 000 ฿
KKA208 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 152 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 512 000 ฿
KKA210 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 152 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 512 000 ฿
KKA211 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 152 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 512 000 ฿
KKC602 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BPLC The Title Katabello
  • 152 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
63 m2
8 514 000 ฿
C107 ประเภท C The Liberty
  • 135 129 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 63 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
63 m2
8 514 000 ฿
D110 ประเภท C The Liberty
  • 135 129 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 63 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
8 520 000 ฿
E-509 อพาร์ทเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ B1 AYANA Heights Seaview Residence
  • 193 635 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
8 784 000 ฿ 8 520 000 ฿
BNG316 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 170 400 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
8 527 000 ฿
30103 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1B CANVAS Cherngtalay
  • 170 540 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
9 479 000 ฿ 8 532 000 ฿
CKE204 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 133 299 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
8 796 000 ฿ 8 532 000 ฿
BNH508 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 170 638 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
8 532 000 ฿
E204 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 158 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
8 534 000 ฿
102 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท A1 Sea Heaven Phuket Naithon Phase 2.2
  • 198 461 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
40 m2
8 538 000 ฿
85 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท X1 Sunny Moon
  • 213 450 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 40 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
8 544 000 ฿
ARD103 อพาร์ตเมนต์ประเภท 1BLA แบบหนึ่งห้องนอน The Title Adora
  • 178 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
8 548 000 ฿
E-618 อพาร์ทเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ B1 AYANA Heights Seaview Residence
  • 198 783 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 550 000 ฿
ABA213 อพาร์ตเมนต์แบบ 1B-PLUS แบบหนึ่งห้องนอน The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 550 000 ฿
ARA303 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 150 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 550 000 ฿
ARA304 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 150 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 550 000 ฿
ARD301 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 150 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 550 000 ฿
ARD302 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 150 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 550 000 ฿
ABB212 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 550 000 ฿
ABB214 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 550 000 ฿
ARH201 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 150 000 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
8 816 000 ฿ 8 552 000 ฿
BNG515 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 164 449 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
43 m2
8 556 000 ฿
E-610 อพาร์ทเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ B1 AYANA Heights Seaview Residence
  • 198 966 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 824 000 ฿ 8 559 000 ฿
BNF106 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BP ขนาดหนึ่งห้องนอน The Title Balcony
  • 182 103 ฿/m2
  • 1 /5 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 010 000 ฿ 8 560 000 ฿
C306 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 142 659 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 010 000 ฿ 8 560 000 ฿
C319 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 142 659 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
9 010 000 ฿ 8 560 000 ฿
B327 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 164 606 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
8 568 000 ฿
KKF216 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 153 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 568 000 ฿
KKF320 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 153 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 568 000 ฿
KKA307 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 153 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 568 000 ฿
KKA308 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 153 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 568 000 ฿
KKA310 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 153 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 568 000 ฿
KKA311 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 153 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
43 m2
8 582 000 ฿
E-609 อพาร์ทเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ B1 AYANA Heights Seaview Residence
  • 199 560 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 43 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 584 000 ฿
A409 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 158 956 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
8 851 000 ฿ 8 585 000 ฿
BNH512 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 171 694 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
8 853 000 ฿ 8 588 000 ฿
BNG216 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 165 139 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
8 853 000 ฿ 8 588 000 ฿
BNH207 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 165 139 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
8 588 000 ฿
D406 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2 The Element by Anocha
  • 150 658 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
8 588 000 ฿
B406 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท B2 The Element by Anocha
  • 150 658 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
8 589 000 ฿
F602 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท L The Title Serenity
  • 140 790 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 61 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
82 m2
8 596 000 ฿
B308P อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 104 821 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 82 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
8 863 000 ฿ 8 597 000 ฿
BNB530 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 171 938 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
82 m2
8 600 000 ฿
A210 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B-A Bamboo forest
  • 104 879 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 82 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 607 000 ฿
ARA205 อพาร์ทเมนต์ประเภท 1BPLC แบบหนึ่งห้องนอน The Title Adora
  • 151 000 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 607 000 ฿
ABA317 อพาร์ตเมนต์แบบ 1B-PLUS แบบหนึ่งห้องนอน The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 607 000 ฿
ARA403 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 151 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 607 000 ฿
ARA404 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 151 000 ฿/m2
  • 4 /4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 607 000 ฿
ABB312 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 607 000 ฿
ABB314 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 607 000 ฿
ABB315 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 151 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
8 610 000 ฿
6712 ห้องสตูดิโอสองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 179 375 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 48 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
8 882 000 ฿ 8 615 000 ฿
BNH514 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 165 668 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
65 m2
8 624 000 ฿
F215 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท L The Title Serenity
  • 132 664 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 65 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
8 624 000 ฿
KKF316 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 154 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 624 000 ฿
KKF419 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 154 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ