พบแล้ว 9716 ยูนิต
50 m2
8 990 000 ฿ 8 721 000 ฿
BNC206 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 174 402 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
50 m2
8 990 000 ฿ 8 721 000 ฿
BNF204 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 174 402 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 50 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
8 721 000 ฿
C309 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1BR-L The Title Heritage
  • 153 000 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 721 000 ฿
ARB206 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 153 000 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 721 000 ฿
ABA515 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 153 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 721 000 ฿
ABA517 อพาร์ตเมนต์แบบ 1B-PLUS แบบหนึ่งห้องนอน The Title Artrio
  • 153 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 721 000 ฿
ABB512 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 153 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 721 000 ฿
ABB514 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 153 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 721 000 ฿
ABB515 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 153 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
66 m2
9 888 000 ฿ 8 724 000 ฿
VKC105 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 132 176 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
52 m2
8 995 000 ฿ 8 725 000 ฿
BNI307 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 167 789 ฿/m2
  • 3 /5 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
9 695 000 ฿ 8 726 000 ฿
CKG205 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 136 336 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 730 000 ฿
C402 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 145 485 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
8 736 000 ฿
KKF516 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 156 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 736 000 ฿
KKF619 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 156 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 736 000 ฿
KKF620 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 156 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 736 000 ฿
KKA607 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 156 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 736 000 ฿
KKA608 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 156 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 736 000 ฿
KKA610 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 156 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 736 000 ฿
KKA611 อพาร์ทเมนต์หนึ่งห้องนอนแบบ 1Bed-1BPL The Title Katabello
  • 156 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
8 737 000 ฿
A109 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A4 The Element by Anocha
  • 174 735 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
8 737 000 ฿
B111 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A4 The Element by Anocha
  • 174 735 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
8 737 000 ฿
C111 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A4 The Element by Anocha
  • 174 735 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
50 m2
8 737 000 ฿
D111 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A4 The Element by Anocha
  • 174 735 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 50 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 200 000 ฿ 8 740 000 ฿
C221 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE SO Lagoon Cherngtalay
  • 145 667 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
8 740 000 ฿
D307 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 161 852 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 740 000 ฿
D314 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท D Terra Grove Layan
  • 161 852 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
8 742 000 ฿
B211 ประเภท A The Liberty
  • 141 000 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
8 742 000 ฿
B212 ประเภท A The Liberty
  • 141 000 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
8 742 000 ฿
A204 ประเภท A The Liberty
  • 141 000 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 742 000 ฿
611 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภทมุม Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 156 108 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
56 m2
8 742 000 ฿
621 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภทมุม Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 156 108 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 745 000 ฿
H-102 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2 AYANA Heights Seaview Residence
  • 153 418 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
8 745 000 ฿
020301 ห้องชุดแบบ 2Am Pet สำหรับสองท่าน The Base Cherngtalay
  • 145 750 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
8 750 000 ฿
C501 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท I Zero Bang Tao
  • 145 834 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
47 m2
8 760 000 ฿
C201 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 186 383 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 760 000 ฿
C202 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 186 383 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 760 000 ฿
C203 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 186 383 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 760 000 ฿
C301 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 186 383 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 760 000 ฿
C302 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 186 383 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 760 000 ฿
C303 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 186 383 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 760 000 ฿
D201 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 186 383 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 760 000 ฿
D202 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 186 383 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
8 760 000 ฿
D203 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 186 383 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 763 000 ฿
B405 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 162 278 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 763 000 ฿
B406 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 162 278 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
8 763 000 ฿
B407 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 162 278 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
8 766 000 ฿
G504 อพาร์ตเมนต์ประเภท H แบบหนึ่งห้องนอน Babylon sky garden II
  • 148 571 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • 59 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
8 770 000 ฿
E-514 อพาร์ทเมนต์ 1 ห้องนอน แบบ B1 AYANA Heights Seaview Residence
  • 194 874 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
8 770 000 ฿
010414 2 ห้องนอน 2A Rhea by Sansiri
  • 182 709 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 48 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 771 000 ฿
ABC303 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 153 878 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 771 000 ฿
ABC305 อพาร์ตเมนต์แบบ 1B-PLUS แบบหนึ่งห้องนอน The Title Artrio
  • 153 878 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 771 000 ฿
ABC306 อพาร์ตเมนต์แบบ 1B-PLUS แบบหนึ่งห้องนอน The Title Artrio
  • 153 878 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
9 240 000 ฿ 8 778 000 ฿
A709 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 172 118 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
8 778 000 ฿
ARB306 อพาร์ตเมนต์แบบ 1BPL 1 ห้องนอน The Title Adora
  • 154 000 ฿/m2
  • 3 /4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 778 000 ฿
ABA617 อพาร์ตเมนต์แบบ 1B-PLUS แบบหนึ่งห้องนอน The Title Artrio
  • 154 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 778 000 ฿
ABB612 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 154 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 778 000 ฿
ABB614 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 154 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
57 m2
8 778 000 ฿
ABB615 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1B-PLUS-C The Title Artrio
  • 154 000 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
52 m2
9 050 000 ฿ 8 779 000 ฿
BNB430 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BS The Title Balcony
  • 168 814 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 52 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ