พบแล้ว 9716 ยูนิต
60 m2
9 525 000 ฿
C203 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 158 746 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
9 528 000 ฿
D507 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 186 809 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
9 528 000 ฿
D607 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 186 809 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
10 030 000 ฿ 9 529 000 ฿
B307 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 186 834 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
10 030 000 ฿ 9 529 000 ฿
B407 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 186 834 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
55 m2
9 529 000 ฿
MBF606 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 173 250 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 529 000 ฿
MBF607 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 173 250 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 529 000 ฿
MBF608 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 173 250 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 529 000 ฿
MBF609 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 173 250 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 529 000 ฿
MBD508 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 173 250 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 529 000 ฿
MBC505 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 173 250 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 529 000 ฿
MBE503 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 173 250 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
41 m2
9 531 000 ฿
75 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท X1 Sunny Moon
  • 232 444 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 41 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
10 594 000 ฿ 9 535 000 ฿
CKG605 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 148 972 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 594 000 ฿ 9 535 000 ฿
CKC608 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 148 972 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 594 000 ฿ 9 535 000 ฿
CKE604 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 148 972 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
9 537 000 ฿
D207 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 187 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
51 m2
10 040 000 ฿ 9 538 000 ฿
B303 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 187 020 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
10 040 000 ฿ 9 538 000 ฿
B304 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 187 020 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
10 040 000 ฿ 9 538 000 ฿
B305 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 187 020 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
10 040 000 ฿ 9 538 000 ฿
B306 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 187 020 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
10 040 000 ฿ 9 538 000 ฿
B403 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 187 020 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
10 040 000 ฿ 9 538 000 ฿
B404 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 187 020 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
51 m2
10 040 000 ฿ 9 538 000 ฿
B406 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 187 020 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 51 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
53 m2
10 040 000 ฿ 9 538 000 ฿
B808 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท SO SUITE So Origin Bangtao Beach
  • 179 963 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 53 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 540 000 ฿
030422 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 159 000 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 540 000 ฿
030522 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 159 000 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
67 m2
10 050 000 ฿ 9 548 000 ฿
C604 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SOCIETY SO Origin Kata Phuket
  • 142 500 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
9 844 000 ฿ 9 549 000 ฿
C416 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 791 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 92 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
9 844 000 ฿ 9 549 000 ฿
C516 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 791 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 92 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
9 844 000 ฿ 9 549 000 ฿
C616 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 791 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 92 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
9 844 000 ฿ 9 549 000 ฿
C716 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 791 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • 92 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
9 844 000 ฿ 9 549 000 ฿
A415 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 791 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 92 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
9 844 000 ฿ 9 549 000 ฿
A515 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 791 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 92 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
9 844 000 ฿ 9 549 000 ฿
A615 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 791 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 92 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
91 m2
9 844 000 ฿ 9 549 000 ฿
A815 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 104 931 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 91 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
9 844 000 ฿ 9 549 000 ฿
B412 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 791 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • 92 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
9 844 000 ฿ 9 549 000 ฿
B512 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 791 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • 92 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
9 844 000 ฿ 9 549 000 ฿
B612 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 791 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • 92 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
9 844 000 ฿ 9 549 000 ฿
B712 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 791 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • 92 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
9 844 000 ฿ 9 549 000 ฿
B812 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท D Wyndham Fantasea Condo Chalong
  • 103 791 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • 92 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 550 000 ฿
030107 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 159 167 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
9 554 000 ฿
ABC707 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2BMC The Title Artrio
  • 144 758 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
9 560 000 ฿
2506 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Skypark Elara
  • 167 720 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
45 m2
9 561 000 ฿
C-419 อพาร์ตเมนต์ขนาดหนึ่งห้องนอนมาตรฐาน Layan Green Park Phase 1
  • 212 467 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
64 m2
10 624 000 ฿ 9 562 000 ฿
CKG703 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 149 397 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 624 000 ฿ 9 562 000 ฿
CKG704 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 149 397 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
9 568 000 ฿
P3410 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 162 156 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 569 000 ฿
A502 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 159 482 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 633 000 ฿ 9 570 000 ฿
CKA702 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 149 519 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
64 m2
10 633 000 ฿ 9 570 000 ฿
CKA703 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 The Title Coralina
  • 149 519 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 64 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 570 000 ฿
030412 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 159 500 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
55 m2
9 587 000 ฿
MBF707 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 174 300 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 587 000 ฿
MBF708 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 174 300 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 587 000 ฿
MBD608 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 174 300 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 587 000 ฿
MBD613 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 174 300 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
55 m2
9 587 000 ฿
MBE615 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BP-L The Modeva
  • 174 300 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 55 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
9 595 000 ฿
B504 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 177 678 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
9 598 000 ฿
D304 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 159 960 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
9 600 000 ฿
O-4410 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 160 000 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ