พบแล้ว 9716 ยูนิต
69 m2
10 199 000 ฿
E302 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
E303 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
E305 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
E306 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
E307 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
E308 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
E309 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
E310 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 199 000 ฿
E311 ประเภท B The Liberty
  • 147 810 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 200 000 ฿
O-1616 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 170 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 200 000 ฿
O-4510 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 170 000 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 200 000 ฿
O-3504 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 170 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 200 000 ฿
O-3616 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B VIP Space Odyssey
  • 170 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
10 200 000 ฿
C-504 อพาร์ตเมนต์ขนาดหนึ่งห้องนอนมาตรฐาน Layan Green Park Phase 1
  • 226 667 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
10 224 000 ฿
A401 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท C Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
10 224 000 ฿
A415 ห้องพักแบบสองห้องนอนประเภท C Serene Condo Layan
  • 142 000 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
10 227 000 ฿
D307 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 167 656 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
10 230 000 ฿
B611 ประเภท A The Liberty
  • 165 000 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
10 230 000 ฿
B612 ประเภท A The Liberty
  • 165 000 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
62 m2
10 230 000 ฿
A604 ประเภท A The Liberty
  • 165 000 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 62 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
85 m2
10 770 000 ฿ 10 232 000 ฿
B608 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท C2 Origin Residences Bangtao
  • 120 371 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
10 250 000 ฿
010413 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ Rhea by Sansiri
  • 165 323 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 254 000 ฿
P3608 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 170 893 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
10 256 000 ฿
B703 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน Legend The Title Legendary
  • 183 136 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
85 m2
10 800 000 ฿ 10 260 000 ฿
B217 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท C2 Origin Residences Bangtao
  • 120 706 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
58 m2
10 266 000 ฿
MBG106 อพาร์ทเมนต์ 1 ห้องนอน ประเภท 1BP-LA The Modeva
  • 177 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 58 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 276 000 ฿
P4401 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 171 261 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
10 280 000 ฿
1609 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 190 371 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
85 m2
10 830 000 ฿ 10 289 000 ฿
B107 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท C2 Origin Residences Bangtao
  • 121 042 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
10 830 000 ฿ 10 289 000 ฿
B617 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท C2 Origin Residences Bangtao
  • 121 042 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
10 608 000 ฿ 10 290 000 ฿
BNH211 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 165 959 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
10 290 000 ฿
2706 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอน Skypark Elara
  • 180 527 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 296 000 ฿
A404 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 171 588 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
10 300 000 ฿
A105 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2-A Bamboo forest
  • 107 292 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 96 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
10 300 000 ฿
A308 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B1-A Bamboo forest
  • 143 056 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 303 000 ฿
P1422 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 171 715 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
54 m2
10 310 000 ฿
1303 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 190 926 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
54 m2
10 310 000 ฿
1304 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอ Skypark Elara
  • 190 926 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 54 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 320 000 ฿
ARH102 อพาร์ทเมนท์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BPLA The Title Adora
  • 172 000 ฿/m2
  • 1 /4 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 60 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
59 m2
10 327 000 ฿
20401 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2CM CANVAS Cherngtalay
  • 175 034 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
10 328 000 ฿
A409G อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท G Aura condominium
  • 107 579 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 96 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
60 m2
10 337 000 ฿
30102 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2CM CANVAS Cherngtalay
  • 172 284 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
10 658 000 ฿ 10 338 000 ฿
BNB218 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 166 733 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
10 658 000 ฿ 10 338 000 ฿
BNB231 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 166 733 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
10 658 000 ฿ 10 338 000 ฿
BNH213 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 166 733 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 345 000 ฿
B104 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 172 407 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
47 m2
10 350 000 ฿
F202 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 220 213 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
10 350 000 ฿
F203 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 220 213 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
10 350 000 ฿
F204 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 220 213 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
10 350 000 ฿
F205 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 220 213 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
10 350 000 ฿
F206 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 220 213 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
47 m2
10 350 000 ฿
F207 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Hennessy Residence
  • 220 213 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 47 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
85 m2
10 910 000 ฿ 10 365 000 ฿
B607 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท C2 Origin Residences Bangtao
  • 121 936 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
77 m2
10 366 000 ฿
C604 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-D Enigma residence
  • 134 618 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 77 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
48 m2
10 372 000 ฿
L-104 สตูดิโอพร้อมระเบียงและจากุซซี่ Layan Green Park Phase 1
  • 216 075 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
10 372 000 ฿
L-108 สตูดิโอพร้อมระเบียงและจากุซซี่ Layan Green Park Phase 1
  • 216 075 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
10 372 000 ฿
L-109 สตูดิโอพร้อมระเบียงและจากุซซี่ Layan Green Park Phase 1
  • 216 075 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
48 m2
10 372 000 ฿
L-110 สตูดิโอพร้อมระเบียงและจากุซซี่ Layan Green Park Phase 1
  • 216 075 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 48 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
10 378 000 ฿
B801 อพาร์ตเมนต์แบบ A 2 ห้องนอน The Ozone Oasis Condominium
  • 144 139 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
10 392 000 ฿
E-304 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท B3 AYANA Heights Seaview Residence
  • 182 302 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 57 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ