พบแล้ว 9716 ยูนิต
60 m2
10 606 000 ฿
P2422 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 176 765 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 2
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 606 000 ฿
P1522 อพาร์ตเมนต์แบบ C สองห้องนอน VIP Tropika
  • 176 765 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Building 1
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
11 170 000 ฿ 10 612 000 ฿
B708 อพาร์ตเมนต์แบบสองเตียงประเภท C2 Origin Residences Bangtao
  • 124 842 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
10 614 000 ฿
KKG102 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BLA The Title Katabello
  • 174 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
10 614 000 ฿
KKG105 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BLA The Title Katabello
  • 174 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
10 614 000 ฿
KKG108 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BLA The Title Katabello
  • 174 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
10 614 000 ฿
KKG112 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BLA The Title Katabello
  • 174 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
10 614 000 ฿
KKH102 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 174 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
10 614 000 ฿
KKH105 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 174 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
10 614 000 ฿
KKH106 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 174 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
B402 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
B403 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
B404 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
B405 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
B407 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
B408 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
B409 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
B413 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
C401 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
C402 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
C403 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
C404 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
C405 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
C406 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
D401 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
D402 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
D404 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
D405 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
D406 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
D409 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
A403 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
A406 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
A407 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
A409 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
E402 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
E403 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
E405 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
E406 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
E407 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
E408 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
E409 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
E410 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
10 616 000 ฿
E411 ประเภท B The Liberty
  • 153 843 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
90 m2
10 620 000 ฿
В 407 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Sirius Condominium
  • 118 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
12 136 000 ฿ 10 653 000 ฿
VKC316 เพนท์เฮาส์ 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 119 694 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
60 m2
10 653 000 ฿
20302 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2CM CANVAS Cherngtalay
  • 177 550 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
10 988 000 ฿ 10 658 000 ฿
BNH513 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 171 899 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
10 988 000 ฿ 10 658 000 ฿
BNB531 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 171 899 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
11 000 000 ฿ 10 670 000 ฿
BNH413 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 172 097 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
11 000 000 ฿ 10 670 000 ฿
BNB418 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 172 097 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
11 000 000 ฿ 10 670 000 ฿
BNB431 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 172 097 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
61 m2
10 675 000 ฿
KKG103 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1BLA The Title Katabello
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
10 675 000 ฿
KKG109 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
61 m2
10 675 000 ฿
KKG110 อพาร์ทเมนต์แบบ 1 ห้องนอน - 1 ห้องน้ำ The Title Katabello
  • 175 000 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 61 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
60 m2
10 689 000 ฿
C405 อพาร์ทเมนต์สามห้องนอน Ever Prime Residences
  • 178 140 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
10 692 000 ฿
2410 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-A Next point Condominium
  • 120 135 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 4
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
10 695 000 ฿
20211 Apartment ขนาด 2 ห้องนอนประเภท 2C CANVAS Cherngtalay
  • 181 272 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
45 m2
10 699 000 ฿
L-612 อพาร์ตเมนต์ขนาดหนึ่งห้องนอนมาตรฐาน Layan Green Park Phase 1
  • 237 741 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 45 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
92 m2
10 700 000 ฿
A205 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B3-A Bamboo forest
  • 116 305 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 92 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
90 m2
10 700 000 ฿
B205 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B3-B Bamboo forest
  • 118 889 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 90 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ