พบแล้ว 9716 ยูนิต
60 m2
11 274 000 ฿
30105 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2B-1G CANVAS Cherngtalay
  • 187 900 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 60 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
68 m2
11 282 000 ฿
D205 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 165 900 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 68 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
11 636 000 ฿ 11 287 000 ฿
BNF201 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 182 046 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
11 300 000 ฿
A304 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท B2-A Bamboo forest
  • 117 709 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 96 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
84 m2
11 300 000 ฿
A405 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B4-A Bamboo forest
  • 134 524 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 84 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
88 m2
11 300 000 ฿
B404 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท B2-B Bamboo forest
  • 128 410 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 88 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
11 304 000 ฿
CRD301 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน The Title Cielo
  • 157 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
72 m2
11 304 000 ฿
CRD302 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน The Title Cielo
  • 157 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
72 m2
11 304 000 ฿
CRD303 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน The Title Cielo
  • 157 000 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
78 m2
11 306 000 ฿
A410/11 อพาร์ตเมนต์แบบสตู디오ประเภท A Diamond Condominium Bang Tao
  • 144 949 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A2
  • 78 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
75 m2
11 910 000 ฿ 11 315 000 ฿
B401 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SOCIETY SO Origin Kata Phuket
  • 150 860 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
11 670 000 ฿ 11 320 000 ฿
BNA506 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 182 580 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
11 327 000 ฿
30404 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 CANVAS Cherngtalay
  • 191 984 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
11 686 000 ฿ 11 335 000 ฿
BNA406 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 182 823 ฿/m2
  • 4 /5 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
11 691 000 ฿ 11 341 000 ฿
BND206 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 182 909 ฿/m2
  • 2 /4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
62 m2
11 691 000 ฿ 11 341 000 ฿
BNE205 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 182 909 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 62 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
11 366 000 ฿
D405 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 172 200 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
11 366 000 ฿
D406 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 172 200 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
11 366 000 ฿
D505 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 172 200 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
72 m2
11 376 000 ฿
CRD401 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอน The Title Cielo
  • 158 000 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 72 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
12 940 000 ฿ 11 378 000 ฿
VKC716 เพนท์เฮาส์ 2 ห้องนอน The Title Vivana - Kamala
  • 127 839 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 89 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
63 m2
11 732 000 ฿ 11 380 000 ฿
BNF205 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2BM The Title Balcony
  • 180 629 ฿/m2
  • 2 /5 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 63 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
75 m2
11 990 000 ฿ 11 391 000 ฿
B301 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท SO SOCIETY SO Origin Kata Phuket
  • 151 874 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 75 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
72 m2
11 391 000 ฿
C508 ประเภท F The Liberty
  • 158 205 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
11 391 000 ฿
C509 ประเภท F The Liberty
  • 158 205 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
11 391 000 ฿
C510 ประเภท F The Liberty
  • 158 205 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
72 m2
11 391 000 ฿
C511 ประเภท F The Liberty
  • 158 205 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 72 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
91 m2
11 400 000 ฿
A301 อพาร์ตเมนต์แบบเตียงคู่ประเภท B2.4 Siamese Bangtao
  • 125 275 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 91 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
59 m2
11 411 000 ฿
40406 อพาร์ทเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2B-1 CANVAS Cherngtalay
  • 193 407 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 59 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
66 m2
11 435 000 ฿
H612 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR-S The Title Heritage
  • 173 250 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
11 435 000 ฿
O-4519 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 165 718 ฿/m2
  • 5 /5 ชั้น
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
11 435 000 ฿
O-2519 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 165 718 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
11 435 000 ฿
O-3520 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 165 718 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย Building 3
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
11 435 000 ฿
O-1507 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 165 718 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
69 m2
11 435 000 ฿
O-1520 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท F VIP Space Odyssey
  • 165 718 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 69 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
68 m2
11 440 000 ฿
4204 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 168 236 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Orchid
  • 68 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
11 440 000 ฿
5204 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 168 236 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Fern
  • 68 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
11 440 000 ฿
5205 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 168 236 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Fern
  • 68 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
11 440 000 ฿
6204 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 168 236 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 68 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
11 440 000 ฿
6205 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 168 236 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 68 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
E602 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
E603 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
E605 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
E606 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
E607 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
E608 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
E609 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
E610 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
E611 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
B602 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
B603 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
B604 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
B605 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
B607 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
B608 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
B609 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
B613 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
C601 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
C602 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
69 m2
11 448 000 ฿
C603 ประเภท B The Liberty
  • 165 909 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 69 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ