พบแล้ว 9709 ยูนิต
34 m2
3 740 000 ฿
A507 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 740 000 ฿
A508 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 740 000 ฿
A515 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 740 000 ฿
A615 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 740 000 ฿
B503 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 740 000 ฿
B504 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 740 000 ฿
B509 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 5 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 740 000 ฿
B603 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 740 000 ฿
B604 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Fantasea Condo Rawai
  • 110 000 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
3 745 000 ฿
1501 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท C Next point Condominium
  • 107 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
3 745 000 ฿
1503 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท C Next point Condominium
  • 107 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
3 745 000 ฿
1504 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท C Next point Condominium
  • 107 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
3 745 000 ฿
1506 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท C Next point Condominium
  • 107 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
3 745 000 ฿
1510 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท C Next point Condominium
  • 107 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
3 745 000 ฿
1512 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท C Next point Condominium
  • 107 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
3 745 000 ฿
1514 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท C Next point Condominium
  • 107 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
35 m2
3 745 000 ฿
1516 อพาร์ตเมนต์สตูดิโอประเภท C Next point Condominium
  • 107 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 35 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 262 000 ฿ 3 747 000 ฿
VKC608 1 ห้องนอน ขนาดเล็ก The Title Vivana - Kamala
  • 124 884 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
3 749 000 ฿
A608 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน A2 The Element by Anocha
  • 120 930 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
3 749 000 ฿
B608 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน A2 The Element by Anocha
  • 120 930 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
31 m2
3 749 000 ฿
D608 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน A2 The Element by Anocha
  • 120 930 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 31 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
3 750 000 ฿
C801 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 117 188 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
3 960 000 ฿ 3 762 000 ฿
B221 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 330 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
3 960 000 ฿ 3 762 000 ฿
B223 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 330 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
3 960 000 ฿ 3 762 000 ฿
B224 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 330 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
3 960 000 ฿ 3 762 000 ฿
B225 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 330 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
3 960 000 ฿ 3 762 000 ฿
B226 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 330 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
3 960 000 ฿ 3 762 000 ฿
B227 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 330 ฿/m2
  • 2 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2630 m2
3 960 000 ฿ 3 762 000 ฿
B803 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 431 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2630 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2630 m2
3 960 000 ฿ 3 762 000 ฿
B814 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 431 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2630 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2630 m2
3 960 000 ฿ 3 762 000 ฿
B815 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 431 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2630 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2630 m2
3 960 000 ฿ 3 762 000 ฿
B816 อพาร์ทเมนท์สตูดิโอประเภท SO SUPERIOR SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 431 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2630 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 970 000 ฿ 3 772 000 ฿
C808 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 134 697 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 970 000 ฿ 3 772 000 ฿
C809 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 134 697 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 970 000 ฿ 3 772 000 ฿
C810 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 134 697 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 970 000 ฿ 3 772 000 ฿
C814 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 134 697 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 970 000 ฿ 3 772 000 ฿
C815 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 134 697 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 970 000 ฿ 3 772 000 ฿
C816 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 134 697 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
3 970 000 ฿ 3 772 000 ฿
C817 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 134 697 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
34 m2
3 779 000 ฿
B206 สตูดิโอ 34 ตร.ม. VEGA Condominium
  • 111 145 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 34 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
3 780 000 ฿
010722 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Base Bukit Phuket
  • 126 000 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
3 780 000 ฿
C803 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท LEISURE LIVING Origin Place Centre Phuket
  • 118 125 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
32 m2
3 790 000 ฿
010710 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอนประเภท 1C The Base Bukit Phuket
  • 118 438 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 32 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
3 990 000 ฿ 3 791 000 ฿
B323 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 340 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
3 990 000 ฿ 3 791 000 ฿
B324 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 340 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
3 990 000 ฿ 3 791 000 ฿
B325 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 340 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
2830 m2
3 990 000 ฿ 3 791 000 ฿
B326 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 1 340 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 2830 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 796 000 ฿
A206A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 102 583 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 796 000 ฿
B202A ห้องพักแบบสองห้องนอน ประเภท C2 Aura condominium
  • 102 583 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
37 m2
3 796 000 ฿
B203A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 102 583 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 796 000 ฿
B204A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 102 583 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 796 000 ฿
B205A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 102 583 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 796 000 ฿
B206A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 102 583 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 796 000 ฿
B207A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 102 583 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 796 000 ฿
B210A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 102 583 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
37 m2
3 796 000 ฿
B211A อพาร์ตเมนต์แบบ A 1 ห้องนอน Aura condominium
  • 102 583 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 37 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
3 800 000 ฿
010707 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1BM The Base Bukit Phuket
  • 126 667 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
29 m2
4 000 000 ฿ 3 800 000 ฿
C725 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 131 035 ฿/m2
  • 7 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 29 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
30 m2
4 323 000 ฿ 3 802 000 ฿
VKC708 1 ห้องนอน ขนาดเล็ก The Title Vivana - Kamala
  • 126 717 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 30 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
28 m2
4 010 000 ฿ 3 810 000 ฿
C822 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท SO SIGNATURE SO Lagoon Cherngtalay
  • 136 054 ฿/m2
  • 8 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 28 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ