พบแล้ว 9716 ยูนิต
98 m2
15 852 000 ฿ 14 267 000 ฿
CKH408 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2BPL-1 The Title Coralina
  • 145 576 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 98 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
44 m2
14 271 000 ฿
203 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 324 321 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
44 m2
14 271 000 ฿
303 อพาร์ตเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท A Pirak Villa & Condominium Cherngtalay
  • 324 321 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 44 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
119 m2
14 274 000 ฿
A522 อพาร์ทเมนท์สามห้องนอนประเภท L The Title Serenity
  • 119 950 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 119 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
119 m2
14 274 000 ฿
B204 อพาร์ทเมนท์สามห้องนอนประเภท L The Title Serenity
  • 119 950 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 119 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
133 m2
14 283 000 ฿
104 อพาร์ตเมนต์คู่ประเภท X2 Sunny Moon
  • 107 388 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 133 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
74 m2
14 299 000 ฿
H-604 อพาร์ตเมนท์หนึ่งห้องนอนประเภท B Layan Green Park Phase 2
  • 193 226 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 74 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
68 m2
14 300 000 ฿
6605 อพาร์ตเมนต์หนึ่งห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 210 295 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Tulip
  • 68 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
105 m2
15 060 000 ฿ 14 307 000 ฿
C405 อพาร์ตเมนต์แบบ 3 ห้องนอนประเภท SO SERENITY SO Lagoon Cherngtalay
  • 136 258 ฿/m2
  • 4 /8 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 105 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
74 m2
14 322 000 ฿
G-602 อพาร์ตเมนท์หนึ่งห้องนอนประเภท B Layan Green Park Phase 2
  • 193 528 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 74 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
74 m2
14 322 000 ฿
G-603 อพาร์ตเมนท์หนึ่งห้องนอนประเภท B Layan Green Park Phase 2
  • 193 528 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 74 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
80 m2
14 380 000 ฿
4302 อพาร์ตเมนต์สำหรับสองคน Lakelands Waterside Residences
  • 179 750 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Orchid
  • 80 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
102 m2
14 400 000 ฿
B403 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท C-B Bamboo forest
  • 141 177 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 102 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
121 m2
16 319 000 ฿ 14 428 000 ฿
VKC309 ห้องนอน 2 ห้องพร้อมเพนท์เฮาส์ The Title Vivana - Kamala
  • 119 234 ฿/m2
  • 3 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 121 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
92 m2
14 444 000 ฿
C506 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท 2BR-M The Title Heritage
  • 157 000 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 92 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
86 m2
14 448 000 ฿
H713 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท 2BR-M The Title Heritage
  • 168 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 86 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
67 m2
14 480 000 ฿
3411  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 216 120 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
82 m2
14 495 000 ฿
40204 ห้องสตูดิโอแบบเตียงคู่ประเภท 2F CANVAS Cherngtalay
  • 176 769 ฿/m2
  • 2 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 82 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
205 m2
14 500 000 ฿
V7.1 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Aileen Villas Phase 6
  • 70 732 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 252 m2
  • 205 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
106 m2
14 500 000 ฿
A403 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท C-A Bamboo forest
  • 136 793 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 106 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
110 m2
14 500 000 ฿
A406 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท C-A Bamboo forest
  • 131 819 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 110 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
103 m2
14 500 000 ฿
B406 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท C-B Bamboo forest
  • 140 777 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 103 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
101 m2
14 500 000 ฿
C602 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท C8-C Bamboo forest
  • 143 565 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • 101 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
119 m2
14 512 000 ฿
A622 อพาร์ทเมนท์สามห้องนอนประเภท L The Title Serenity
  • 121 949 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 119 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
89 m2
14 514 000 ฿
P4105 ห้องพักแบบสามห้องนอนประเภท D VIP Tropika
  • 163 069 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • 89 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
112 m2
14 520 000 ฿
A309 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท C1 Essence Residence
  • 129 643 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 112 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
112 m2
14 520 000 ฿
B309 อพาร์ทเมนท์สองห้องนอนประเภท C1 Essence Residence
  • 129 643 ฿/m2
  • 3 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 112 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
74 m2
14 523 000 ฿
K-604 อพาร์ตเมนท์หนึ่งห้องนอนประเภท B Layan Green Park Phase 2
  • 196 248 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 74 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
74 m2
14 523 000 ฿
K-605 อพาร์ตเมนท์หนึ่งห้องนอนประเภท B Layan Green Park Phase 2
  • 196 248 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 74 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
86 m2
14 530 000 ฿
I708 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2BR Legend The Title Legendary
  • 168 954 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย I
  • 86 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
56 m2
14 540 000 ฿
2503 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1A-M Laguna Lakeside 2
  • 259 643 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
98 m2
16 164 000 ฿ 14 548 000 ฿
CKG602 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2BPL-1 The Title Coralina
  • 148 445 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 98 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
74 m2
14 568 000 ฿
K-702 อพาร์ตเมนท์หนึ่งห้องนอนประเภท B Layan Green Park Phase 2
  • 196 853 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 74 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
74 m2
14 568 000 ฿
K-703 อพาร์ตเมนท์หนึ่งห้องนอนประเภท B Layan Green Park Phase 2
  • 196 853 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 74 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
79 m2
14 569 000 ฿
20106 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอนประเภท 2E-G CANVAS Cherngtalay
  • 184 418 ฿/m2
  • 1 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 79 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
82 m2
14 600 000 ฿
40304 ห้องสตูดิโอแบบเตียงคู่ประเภท 2F CANVAS Cherngtalay
  • 178 049 ฿/m2
  • 3 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 82 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
74 m2
14 627 000 ฿
H-711 อพาร์ตเมนท์หนึ่งห้องนอนประเภท B Layan Green Park Phase 2
  • 197 659 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 74 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
92 m2
14 628 000 ฿
G411 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-L The Title Heritage
  • 159 000 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 92 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
95 m2
14 630 000 ฿
C206 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนประเภท 2BR-L The Title Heritage
  • 154 000 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 95 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
119 m2
14 631 000 ฿
B404 อพาร์ทเมนท์สามห้องนอนประเภท L The Title Serenity
  • 122 949 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 119 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
37 m2
14 634 000 ฿
62 อพาร์ตเมนต์คู่ประเภท X2 Sunny Moon
  • 395 504 ฿/m2
  • 4 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 37 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
98 m2
16 287 000 ฿ 14 658 000 ฿
CKH508 อพาร์ตเมนต์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2BPL-1 The Title Coralina
  • 149 572 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 98 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
74 m2
14 679 000 ฿
H-702 อพาร์ตเมนท์หนึ่งห้องนอนประเภท B Layan Green Park Phase 2
  • 198 364 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 74 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
74 m2
14 679 000 ฿
H-704 อพาร์ตเมนท์หนึ่งห้องนอนประเภท B Layan Green Park Phase 2
  • 198 364 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 74 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
67 m2
14 690 000 ฿
3310  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 219 254 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
238 m2
14 700 000 ฿
M11 วิลล่าที่มีสองห้องนอนประเภทมอส Qabalah Villa
  • 61 765 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 150 m2
  • 238 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
238 m2
14 700 000 ฿
M12 วิลล่าที่มีสองห้องนอนประเภทมอส Qabalah Villa
  • 61 765 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 150 m2
  • 238 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
238 m2
14 700 000 ฿
M7 วิลล่าที่มีสองห้องนอนประเภทมอส Qabalah Villa
  • 61 765 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 150 m2
  • 238 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
14 700 000 ฿
4301 ห้องสตูดิโอสองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 193 422 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Orchid
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
76 m2
14 700 000 ฿
5301 ห้องสตูดิโอสองห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 193 422 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Fern
  • 76 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
121 m2
16 621 000 ฿ 14 701 000 ฿
VKC409 ห้องนอน 2 ห้องพร้อมเพนท์เฮาส์ The Title Vivana - Kamala
  • 121 492 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 121 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
74 m2
14 709 000 ฿
G-702 อพาร์ตเมนท์หนึ่งห้องนอนประเภท B Layan Green Park Phase 2
  • 198 767 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 74 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
74 m2
14 709 000 ฿
G-703 อพาร์ตเมนท์หนึ่งห้องนอนประเภท B Layan Green Park Phase 2
  • 198 767 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 74 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
96 m2
14 754 000 ฿
B401 ประเภท D The Liberty
  • 153 686 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
14 754 000 ฿
B406 ประเภท D The Liberty
  • 153 686 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
14 754 000 ฿
B410 ประเภท D The Liberty
  • 153 686 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
14 754 000 ฿
D403 ประเภท D The Liberty
  • 153 686 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
14 754 000 ฿
D407 ประเภท D The Liberty
  • 153 686 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
14 754 000 ฿
A405 ประเภท D The Liberty
  • 153 686 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
96 m2
14 754 000 ฿
E401 ประเภท D The Liberty
  • 153 686 ฿/m2
  • 4 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 96 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ