พบแล้ว 9716 ยูนิต
144 m2
18 300 000 ฿
B603 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท C3-B Bamboo forest
  • 127 084 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 144 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
122 m2
20 336 000 ฿ 18 303 000 ฿
CKE704 เพนท์เฮาส์ PH-2 BEDROOM PLUS The Title Coralina
  • 150 019 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย E
  • 122 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
D410 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
A403 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
A404 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
A409 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
A410 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
A411 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
B402 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
B403 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
B404 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
B409 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
B410 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
B411 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
C402 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
C403 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
C404 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
C409 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
C410 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
C411 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 315 000 ฿
D409 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 208 125 ฿/m2
  • 4 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
151 m2
18 316 000 ฿
B2 วิลล่ามี 2 ห้องนอนประเภท PALAS Sunrise Lake Villas
  • 121 297 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 283 m2
  • 151 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
151 m2
18 316 000 ฿
B3 วิลล่ามี 2 ห้องนอนประเภท PALAS Sunrise Lake Villas
  • 121 297 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 283 m2
  • 151 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
151 m2
18 316 000 ฿
B4 วิลล่ามี 2 ห้องนอนประเภท PALAS Sunrise Lake Villas
  • 121 297 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 283 m2
  • 151 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
151 m2
18 316 000 ฿
B5 วิลล่ามี 2 ห้องนอนประเภท PALAS Sunrise Lake Villas
  • 121 297 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 283 m2
  • 151 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
151 m2
18 316 000 ฿
B6 วิลล่ามี 2 ห้องนอนประเภท PALAS Sunrise Lake Villas
  • 121 297 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 283 m2
  • 151 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
151 m2
18 316 000 ฿
B7 วิลล่ามี 2 ห้องนอนประเภท PALAS Sunrise Lake Villas
  • 121 297 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 283 m2
  • 151 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
85 m2
18 330 000 ฿
2101 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Skypark Elara
  • 215 648 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
229 m2
18 340 000 ฿
8 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 80 088 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 346 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
125 m2
18 375 000 ฿
KKG702 อพาร์ตเมนต์ 3 ห้องนอน ประเภท PH20 The Title Katabello
  • 147 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย G
  • 125 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
256 m2
18 490 000 ฿
E4 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท E Mono Champaca
  • 72 227 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 403 m2
  • 256 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
270 m2
18 500 000 ฿
A14 วิลล่าขนาดสามห้องนอนแบบ A Aileen Villas Layan Phase 5
  • 68 519 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 253 m2
  • 270 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
90 m2
18 530 000 ฿
C-515-517 อพาร์ทเมนท์แบบสองห้องนอนมาตรฐาน Layan Green Park Phase 1
  • 205 889 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 90 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
183 m2
18 600 000 ฿
Coral Villa 31 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท CORAL Mutti Family Villas
  • 101 640 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 242 m2
  • 183 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
84 m2
18 610 000 ฿
2307 อพาร์ทเมนท์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2Bed-2A-M Laguna Lakeside 2
  • 221 548 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
111 m2
18 615 000 ฿
C708 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน The Ozone Signature Condominium
  • 167 703 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 111 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
111 m2
18 615 000 ฿
B708 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน The Ozone Signature Condominium
  • 167 703 ฿/m2
  • 7 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 111 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
339 m2
18 620 000 ฿
A2 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท A Larimar villas
  • 54 927 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 260 m2
  • 339 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
339 m2
18 620 000 ฿
A3 วิลล่าขนาดสี่ห้องนอนประเภท A Larimar villas
  • 54 927 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 260 m2
  • 339 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
66 m2
18 654 000 ฿
D-510 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท P(C01) Sunshine beach resort
  • 282 630 ฿/m2
  • 5 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 66 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
106 m2
18 733 000 ฿
K-301 ห้องสวีทสองห้องนอนประเภท CS Layan Green Park Phase 2
  • 176 724 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 106 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
122 m2
18 776 000 ฿
A605 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน The Ozone Oasis Condominium
  • 153 902 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 122 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
84 m2
18 780 000 ฿
2305 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2Bed-2A Laguna Lakeside 2
  • 223 572 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
65 m2
18 785 000 ฿
C101 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน สวน Sudara
  • 288 999 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 65 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
65 m2
18 785 000 ฿
C103 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน สวน Sudara
  • 288 999 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 65 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
65 m2
18 785 000 ฿
C105 อพาร์ตเมนต์แบบ 1 ห้องนอน สวน Sudara
  • 288 999 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 65 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
237 m2
18 800 000 ฿
F4 วิลล่าสามห้องนอน Mono Champaca
  • 79 325 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 303 m2
  • 237 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
88 m2
18 810 000 ฿
D511 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
88 m2
18 810 000 ฿
A511 อพาร์ตเมนต์ 2 ห้องนอนประเภท Botanica Hythe
  • 213 750 ฿/m2
  • 5 /6 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 88 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
67 m2
18 880 000 ฿
3707  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 281 792 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 67 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
161 m2
18 894 000 ฿
A2 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท PALAS Sunrise Lake Villas
  • 117 352 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 319 m2
  • 161 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
274 m2
18 900 000 ฿
A12b วิลล่ามีสามห้องนอนแบบ A Monetaria villas
  • 68 979 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 320 m2
  • 274 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
237 m2
18 900 000 ฿
F3 วิลล่าสามห้องนอน Mono Champaca
  • 79 747 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 354 m2
  • 237 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
400 m2
18 900 000 ฿
Villa 3 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภทวิลล่า 3 Unique Villa Kata
  • 47 250 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 430 m2
  • 400 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ