พบแล้ว 9716 ยูนิต
120 m2
21 000 000 ฿
V107 วิลล่าขนาดสองห้องนอนประเภท V1 VIP Space Odyssey
  • 175 000 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • 120 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
118 m2
21 067 000 ฿
H-301 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท CC Layan Green Park Phase 2
  • 178 528 ฿/m2
  • 3 /7 ชั้น
  • ร่างกาย H
  • 118 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
100 m2
21 070 000 ฿
F0103 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท M The Standard Residences
  • 210 700 ฿/m2
  • 1 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 100 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
21 100 000 ฿
2613 อพาร์ทเมนท์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2Bed-2A-M Laguna Lakeside 2
  • 251 191 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
183 m2
21 120 000 ฿
Coral Villa 21 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท CORAL Mutti Family Villas
  • 115 410 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 273 m2
  • 183 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
183 m2
21 120 000 ฿
Coral Villa 22 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท CORAL Mutti Family Villas
  • 115 410 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 276 m2
  • 183 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
100 m2
21 150 000 ฿
3211  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 211 500 ฿/m2
  • 2 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 100 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
51 m2
21 162 000 ฿
BW116 อพาร์ตเมนต์แบบสองห้องนอน Ever Prime Residences
  • 414 942 ฿/m2
  • 1 /8 ชั้น
  • ร่างกาย B
  • 51 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
84 m2
21 200 000 ฿
2710 อพาร์ทเมนท์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2Bed-2A-M Laguna Lakeside 2
  • 252 381 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
176 m2
21 217 000 ฿
D102 อพาร์ตเมนต์สี่ห้องนอน Ever Prime Residences
  • 120 546 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 176 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
111 m2
21 226 000 ฿
K-607 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท C Layan Green Park Phase 2
  • 191 224 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 111 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
280 m2
21 269 000 ฿
P-11 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 75 961 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 482 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
280 m2
21 269 000 ฿
P-41 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท P-A Botanica Pru Jampa
  • 75 961 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 494 m2
  • 280 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
100 m2
21 270 000 ฿
3502  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 212 700 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 100 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
183 m2
21 340 000 ฿
Coral Villa 32 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท CORAL Mutti Family Villas
  • 116 613 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 287 m2
  • 183 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
183 m2
21 340 000 ฿
Coral Villa 33 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท CORAL Mutti Family Villas
  • 116 613 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 285 m2
  • 183 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
183 m2
21 340 000 ฿
Coral Villa 34 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท CORAL Mutti Family Villas
  • 116 613 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 282 m2
  • 183 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
85 m2
21 430 000 ฿
1704 อพาร์ตเมนต์สองห้องนอนประเภท 2Bed-2A Laguna Lakeside 2
  • 252 118 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 85 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
84 m2
21 430 000 ฿
1705 อพาร์ทเมนท์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2Bed-2A-M Laguna Lakeside 2
  • 255 120 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
57 m2
21 430 000 ฿
1706 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1A-M Laguna Lakeside 2
  • 375 965 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 57 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
111 m2
21 449 000 ฿
K-609 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท C Layan Green Park Phase 2
  • 193 227 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 111 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
111 m2
21 449 000 ฿
K-610 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท C Layan Green Park Phase 2
  • 193 227 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 111 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
183 m2
21 450 000 ฿
Coral Villa 16 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท CORAL Mutti Family Villas
  • 117 214 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 300 m2
  • 183 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
274 m2
21 500 000 ฿
A10 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Rungtiva Private Pool villa
  • 78 468 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 341 m2
  • 274 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
229 m2
21 580 000 ฿
5 วิลล่าขนาด 3 ห้องนอน Mori
  • 94 236 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 589 m2
  • 229 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
122 m2
21 649 000 ฿
F509 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท 3BR The Title Heritage
  • 177 450 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 122 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
122 m2
21 649 000 ฿
F609 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนประเภท 3BR The Title Heritage
  • 177 450 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย F
  • 122 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
111 m2
21 793 000 ฿
K-707 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท C Layan Green Park Phase 2
  • 196 330 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 111 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
99 m2
21 800 000 ฿
3603  Bellaguna Golf Residences Hibiscus
  • 220 203 ฿/m2
  • 6 /7 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 99 m2
  • 0 ห้องนอน
  • 0 ห้องน้ำ
324 m2
21 900 000 ฿
A1 วิลล่าที่มีสามห้องนอนประเภท GRANDIA-D The Peaceful Villas
  • 67 593 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 427 m2
  • 324 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
405 m2
21 900 000 ฿
A1 วิลล่าที่มีสี่ห้องนอนประเภท A1 Bliss Hideaway Villas
  • 54 075 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 407 m2
  • 405 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
122 m2
21 920 000 ฿
5706 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอน Lakelands Waterside Residences
  • 179 673 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย Fern
  • 122 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
146 m2
21 927 000 ฿
2702 เพนท์เฮาส์ 3 ห้องนอนแบบดูเพล็กซ์-M Next point Condominium
  • 150 185 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 7
  • 146 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
135 m2
22 000 000 ฿
A604-605 อพาร์ตเมนต์สามห้องนอนแบบ F1 Serene Condominium Phuket
  • 162 963 ฿/m2
  • 6 /8 ชั้น
  • ร่างกาย A
  • 135 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
227 m2
22 000 000 ฿
PV-03 วิลล่าขนาดสองห้องนอนประเภท PLOT 03 WamDom Villas Rawai
  • 96 917 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 258 m2
  • 227 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
270 m2
22 000 000 ฿
A14 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Amrits Luxury Villas
  • 81 482 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 315 m2
  • 270 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
270 m2
22 000 000 ฿
A16 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Amrits Luxury Villas
  • 81 482 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 315 m2
  • 270 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
270 m2
22 000 000 ฿
A19 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Amrits Luxury Villas
  • 81 482 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 315 m2
  • 270 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
270 m2
22 000 000 ฿
A20 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Amrits Luxury Villas
  • 81 482 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 315 m2
  • 270 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
200 m2
22 000 000 ฿
1701 เพนท์เฮาส์สี่ห้องนอนแบบ DUPLEX-J Next point Condominium
  • 110 000 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 1
  • 200 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
183 m2
22 000 000 ฿
Coral Villa 17 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท CORAL Mutti Family Villas
  • 120 219 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 321 m2
  • 183 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
183 m2
22 000 000 ฿
Coral Villa 18 วิลล่าขนาดสามห้องนอนประเภท CORAL Mutti Family Villas
  • 120 219 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • แปลง 316 m2
  • 183 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
262 m2
22 000 000 ฿
A1 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Rungtiva Private Pool villa
  • 83 970 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 343 m2
  • 262 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
266 m2
22 000 000 ฿
A6 วิลล่าที่มีสามห้องนอน Rungtiva Private Pool villa
  • 82 707 ฿/m2
  • 1 ชั้น
  • แปลง 356 m2
  • 266 m2
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
176 m2
22 019 000 ฿
D603 อพาร์ตเมนต์สี่ห้องนอน Ever Prime Residences
  • 125 106 ฿/m2
  • 6 ชั้น
  • ร่างกาย D
  • 176 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
111 m2
22 026 000 ฿
K-709 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท C Layan Green Park Phase 2
  • 198 433 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 111 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
111 m2
22 026 000 ฿
K-710 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท C Layan Green Park Phase 2
  • 198 433 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 111 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
111 m2
22 026 000 ฿
K-711 อพาร์ตเมนต์เตียงคู่ประเภท C Layan Green Park Phase 2
  • 198 433 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย K
  • 111 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
176 m2
22 030 000 ฿
C206 อพาร์ตเมนต์สี่ห้องนอน Ever Prime Residences
  • 125 167 ฿/m2
  • 2 ชั้น
  • ร่างกาย C
  • 176 m2
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
56 m2
22 030 000 ฿
2506 อพาร์ทเมนต์แบบหนึ่งห้องนอนประเภท 1Bed-1A-M Laguna Lakeside 2
  • 393 393 ฿/m2
  • 5 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 56 m2
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
84 m2
22 050 000 ฿
2711 อพาร์ทเมนท์ขนาดสองห้องนอนประเภท 2Bed-2A-M Laguna Lakeside 2
  • 262 500 ฿/m2
  • 7 /7 ชั้น
  • ร่างกาย 2
  • 84 m2
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ